VOS 2023, từ bóng tối vượt lên chính mình ... tương lai tươi sáng

8h30 ngày 26/04/2023, sau khi lợi nhuận sau thuế của doanh nghiệp dương, quý 2 sẽ được cấp margin trở lại, nội dung của báo cáo ĐHCĐ có mục phân phối lợi nhuận, hy vọng có phần chia cổ tức 2022. từ đó cho thấy VOS đang cố gắng từng ngày để trở thành cty vận tải uy tín và thành công. Mời các chiến sĩ xem xét và tham gia với giá hợp lý. Cảm ơn admin đã duyệt

Trùng vậy, sau khi viết bài xong thì xem lại bảng điện tử thì dòng vận tải biển bật tăng, thanh khoản của VOS cũng tăng theo, sắp trần rồi các Bác ơi. Hy vọng em nó tăng bền vững, mục tiêu cho năm 2023: >20K/cp

2 Likes

Sau sóng vận tải biển…, liên quan đến nước thì dòng thuỷ sản nha, ANV, IDI, CMX.

Trong DS không có cp VOS, có lẽ VOS chuẩn bị cấp margin trở lại, chưa có thông báo chính thức, Sóng đến rồi các Bác ạ

Vận tải biển chưa bước thấy sóng thật sự vậy? VOS ngày càng mạnh mẽ lên nào? xứng tầm với giá trị của công ty.
Chỉ số BDI đã tăng trở lại

Ngày 17/2/2023: 527 USDE
Ngày 6/4/2023: 1525USDE

Hôm qua, 15 phút cuối các anh chốt lãi quá, như vậy cũng hay, sóng mới lại bắt đầu.sáng nay thấy dòng vận tải tăng cũng ngon đó, VOS cũng kịp theo mấy anh thôi.cùng chạy đua xem ai đến đích sớm.mấy anh chạy nhanh quá, sắp đến đích rồi, còn VOS nữa thôi, cố gắng lên thôi

2 Likes

Chúc cả nhà vui vẻ và hẹn găp lại tuần sau

1 Likes

Chào cả nhà đầu tuần vui vẻ, Chúc VOS tăng mạnh mẽ khi gặp thị trường thuận lơi, đi ngang khi thị trường xấu…tuần này tăng ít nhất 15% là ok rồi

Cơ hội tăng lại rồi các Bác ơi,

Cuối tuần rồi ace ơi, vos tăng lên thôi góp phần nhỏ cho vnindex.

Tuần sau sẽ là ngày ĐHCĐ rồi, tăng vài nhịp cho nóng lên đi, VIP, tăng rồi, VOS cũng nên tăng theo thôi.

VIP, VTO xanh quá chừng, VOS lại đỏ là sao, mạnh mẽ lên chứ

Đã có bctc quý 1/2023, lợi nhuận tăng 17% 73ty so với 55,75 ty (quý 1,2022), ngày mai trần luôn

2 Likes

Đúng rồi,
https://vietstock.vn/2023/04/vos-giai-trinh-chenh-lech-doanh-thu-va-loi-nhuan-quy-1-2023-so-voi-cung-ky-nam-truoc-830-1064033.htm

Hnay tím lịm thôi,

Sáng mở cửa thấy tốt rồi đó, hy vọng tăng 5 phiên trần cùng với thị trường Vnindex tốt.

VOS luôn luôn là đỉnh cao

Hnay 26/4/2023 là ngày ĐHCĐ của VOS, ai có tin tức gì update lên nha

Các bác đã chốt lãi hết chưa, làm ván mới thôi.

Giá cước vận chuyển container từ châu Á sang Mỹ bật tăng
https://vietstock.vn/2023/04/gia-cuoc-van-chuyen-container-tu-chau-a-sang-my-bat-tang-775-1067041.htm

1 Likes

Hello các Bác, hôm nay VOS ngon rồi, chúc mừng các Bác nha