VPH - HÀNH TRÌNH LÊN 3 CHỮ SỐ (liên tục update)

Ảnh nguồn Quy hoạch 1/500 KDC An Hưng

Chỉ xét riêng dự án Nhà Bè, mua VPH giá này đã là hời. Vì sao? Vì Lotte định giá mua 55% trả giá 766 tỷ. Vậy VPH đang sở hữu 99% giá trị nó 1.379 tỷ. Vậy mà lên sàn mua cả cty chỉ 800 tỷ được khuyến mại thêm 10 dự án khác.

Cty bđs giá dưới mệnh hiếm hoi tài sản toàn đất.
Vốn chủ sở hữu hơn 1000 tỷ, toàn đưa vào mua đất, ủ đất, gpmb đất ruộng lâu năm, làm dự án thật. Nhưng trên sàn giao dịch P/b 0,79. Một món hàng hời quá hời.
Hãy trả lại giá trị thật cho em nó!!!

Các bác soi tam sàn giúp em có con nào như Vph sắp có cục tiền về 566 tỷ/802 tỷ = 70% vốn hoá không? 236 tỷ là định giá cho tất cả dự án còn lại (bao gồm cả 44% Nhà Bè giữ lại). Sự VÔ LÝ tạo ra CƠ HỘI! Sự QUÁ VÔ LÝ tạo ra CƠ HỘI SIÊU KHỦNG!

1 Likes

VPH đột phá đợt này, Ko doanh nghiệp nào làm 2 dự and cùng Lotte mà vốn hoá 800 tỷ đâu

3 Likes

Con này có mấy người PR cho lắm vào rồi cuối cùng cũng bỏ nhảy hết, thua

3 Likes

VPH biểu hiện thắt volum giao dịch 1 ngày 100k cổ giá trị chưa đc 1 tỷ. Gẩy nhẹ cái là lên.

Ai mua ai bán kệ.
Mình ở Hà Nội, nhìn sóng đất Hoà Lạc 2018-2021 x10 lần, 2022 chỉ chững lại tí ko giảm vì có sinh viên về học, có chỗ vẫn tăng nhẹ. 2023 so 2022 lại đã tăng 30%-50%.
Đất có nhu cầu ở thật chỉ có tăng ko giảm. Người càng đến đất càng tăng.
An Hưng, Nhà Bè của VPH cách quận 1 có 10km, 20.000 sinh viên sắp về.

Hội đồng quản trị không nhận thù lao khi kết quả kd ko đạt so với kế hoạch đề ra.
Quá ư là uy tín :+1::+1::+1:

Năm nay còn 5% cổ tức này nữa chuẩn bị nhận. 500₫/thị giá 8410 ~6%

Kế hoạch năm sau trả cổ tức 600₫/cp.
Vậy cổ đông mua giờ này, sau 1 năm được trả 2 lần cổ tức 500₫+600₫ = 1.100đ~ 13%, giá vốn giảm còn 7.310₫.

1 Likes

Công ty đang tốt lên từng ngày, ae phải thật bình tĩnh và kiên nhẫn đồng hành cùng lãnh đạo VPH, thành quả sau này sẽ ko thiếu phần của cổ đông nhiệt huyết trung thành :grinning:

1 Likes

Chào mừng Cao thủ ghé pic. Bác còn Vph ko bác?

1 Likes

39 cổ đông đi đại hội nắm giữ 67,1 triệu cp ~ 70,4%.
Chỉ còn 28,3 triệu cổ bên ngoài.
Cơ cấu cổ đông này ok ko các bác?
Mời ace cùng thảo luận về Vph nhé!
Điểm xấu điểm tốt xới tung lên ạ

3 Likes

Quá chi tiết
Lột tả dc 99% VPH.
Tiếc là đã chốt 1/2
Ahuhu

1 Likes

Từ đó đến nay, các Anh gom cạn kiệt hơn nữa rồi
Vol lớn chủ yếu là qua tay tạo thanh khoản thôi

1 Likes

Lâu rồi ko lên f247. Con cưng của Huệ được anh em biết tới là Huệ vui. Huệ đi trước tương lai, 2 năm qua đang chứng minh rằng Huệ đang đúng. A7 từng chê tay cũng phải ấn enter mua gấp vì đơn giản VPH hình hài ngày càng hình thành, Huệ leo lên núi xem các chí cướp từng cổ thấy tội. Cẩn thận Huệ úp bô là ko lối thoát kk

5 Likes

Like và thả tim Huệ sẽ cung cấp thông tin cho kk

5 Likes

Huệ đu đỉnh giá 14 còn lâu lắm mới về bờ , con này ngon nhò tịt hết cả vol chả ai múc

1 Likes

Thế thì còn gì bằng. Bọn em cổ đông mới, có gì anh chỉ giáo!

1 Likes