VPH - HÀNH TRÌNH LÊN 3 CHỮ SỐ (liên tục update)

đã có vé nhé bác.

2 Likes
  • Mục đích đầu tư vào VPH (mờ nhạt) bây giờ là vì chờ đợi VPH trở nên nổi bật. :seedling:
  • Một doanh nghiệp rất có tiềm lực
  • VPH giờ rất mờ nhạt nên đang bị nhiều nhà đầu tư BỎ QUAKINH THƯỜNG
  • Những thứ này tưởng chừng ko hề thu hút trong cả cục diện chung thế nhưng tới khi chúng được chú ý nhất định sẽ BÙNG NỔ. :grinning:

Bùng … Xịt chứ
có thấy Nổ đâu
haha

1 Likes

VPH có hưởng gì ko nhỉ

https://nguoiquansat.vn/tp-hcm-moi-dinh-gia-dat-lan-thu-7-khu-do-thi-tam-co-quoc-te-lon-nhat-nha-be-115861.html

3 Likes

TP.HCM mời định giá đất lần thứ 7 khu đô thị tầm cỡ quốc tế lớn nhất Nhà Bè
24-02-2024 10:48|Ngọc Trà
Lần thứ 7 TP.HCM mời định lại giá đất dự án 350ha của chủ đầu tư ngoại

Bộ TN&MT trình 4 phương pháp cụ thể để định giá đất

Bà Rịa – Vũng Tàu khẩn trương định giá khởi điểm để bán đấu giá 3 khu ‘đất vàng’

Dù đã được định giá 10 năm về trước rất nhiều lần, giá đất của dự án ‘khủng’ này cho đến nay vẫn chưa có kết luận.

Liên quan đến dự án Khu đô thị mới Nhơn Đức – Phước Kiển, thuộc huyện Nhà Bè (có tên thương mại là ZeitGeist City Nhà Bè), Sở Tài nguyên và Môi trường (TN&MT) TP.HCM đã thông báo mời các đơn vị tư vấn để thẩm định giá đất của dự án này.

Dự án ZeitGeist City Nhà Bè nằm tại xã Phước Kiển và xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, với quy mô rộng 350ha. Dự án do Công ty TNHH MTV Phát triển GS Nhà Bè, thuộc Tập đoàn GS E&C của Hàn Quốc làm chủ đầu tư.

Theo quy hoạch, trong dự án ZeitGeist City Nhà Bè có 228ha đất dành cho việc xây dựng các đơn vị ở và 121ha đất không phục vụ cho việc ở. Trong 228ha đất dành cho đơn vị ở có 155ha đất được sử dụng cho nhóm nhà ở, bao gồm 14.000 căn hộ chung cư, 2.480 căn biệt thự và 2.678 căn nhà ở phức hợp.

VPH

2 Likes

Liên quan dự án của VPH
VPH thật sự lắm dự án

2024 vẫn có giá dưới Mệnh chăng?

3 Likes

Cơ bản vừa rồi dòng bds ko tăng. Có lẽ chỉ vài phiên tới sẽ thấy dogf bds dần phục hồi. Vì thế vph cũng sẽ tăng trở lại nhịp này. Taat nhiên vni sẽ cần đc một đoạn trước khi tăng tiếp.

3 Likes

VPH chân nhân bất lộ tướng

2 Likes

KDC GS nhà bè này tương đối lớn :seedling:

Trên đường Phạm Hữu Lầu từ LÊ VĂN LƯƠNG tới NGUYỄN HỮU THỌ là thuộc dự án GS.

Khu này đã nâng tầm đất ở khu nhơn đức chổ này và khu vực cầu LONG KIỂNG lên tầm cao mới rồi :grinning:

VPH thì hưởng lợi lớn từ dự án này rồi

Hàng xóm GS bán được nhà 10đ/m2 thì rẻ rách VPH nhà bạn cũng bán được 8-9đ/m2, mà có khi nhà bạn rẻ hơn bán còn nhanh hơn ấy

1 Likes

Vài Tháng Tới Lotte - VPH ra mắt 2 DA này thì các Khu khác, kể cả GS cũng dc hưởng lợi chứ ko phải DA của VPH - Lotte hưởng lợi nhé

1 Likes

Thằng lớn nó mới định giá mới cho mặt bằng khu đó chứ anh, VPH hưởng lợi 3 trường ĐH trong khu, đây là điểm sáng Riêng thôi Phải Không anh :seedling:

2 Likes

Lotte nó đẳng cấp hơn CĐT của DA GS chứ bác

Lotte mà Khởi công thì GS được ăn ké chứ

1 Likes
  • Mới đầu năm vào công việc bù đầu luôn, chẳng có mấy khi rãnh tay nhắn với các anh em nữa đó bác :seedling:
  • Năm nay kinh tế có vẻ ổn hơn năm 2023 bác nhỉ
  • Thời điểm này tích luỹ cổ chờ cuối năm hoặc đầu năm 2025 thì quá ngon
2 Likes

Nhặt nào nhặt nào

1 Likes

Con này như kiểu gái già chưa chồng ấy nhờ :smiley:

2 Likes

Nếu chú em dưới 40 tuổi không nên đặt nặng vấn đề ăn thua quá để rồi lên đây nói luyên thuyên người ta đánh giá mình không cao

Dưới 40 tuổi nên đặt trãi nghiệm lên hàng đầu :clown_face:

Nếu yêu thích mã nào đó hãy mua bằng cả trái tim :purple_heart: rồi hãy ngồi im cảm nhận

Nếu thất bại dưới 40 tuổi thì chỉ là một trãi nghiệm thôi, sau này chú em sẽ có cơ hội thành công lớn

Nếu chú em đã trên 40 tuổi và vẫn còn dằn vặt vì không kiếm được tiền trên thị trường tài chính, đơn giản là do chú chưa có đủ trãi nghiệm mà thôi

2 Likes

Khi thị trường uptren thì cứ chọn đúng mã, mua sớm nhất, mua hết sức, ngồi im chờ dòng tiền đỗ vào là giàu

Nhảy nhót như thằng điên, thằng kh.ùng, cứ tím là mua, chỉnh là bán thì chẳng ăn được bao nhiêu, có khi còn lõm

1 Likes

Nhìn dàn nhà đầu tư mua VPH đủ hiểu sao VPH nó mãi lẹt đẹt dưới mệnh :sweat_smile:

Vẻ bề ngoài cũng chẳng nói lên điều gì. Người hiểu biết nói ‘chân nhân bất lộ tướng’

Đừng thoạt nhìn có vẻ nhà đầu tư vào VPH không đoàn kết hay nói chưa đúng chuẩn mà kinh nha

Có chân nhân ở đây đó

1 Likes

Mỗi người đều đang lựa chọn bạn đời đồng thời bản thân cũng trở thành bạn đời bị người khác lựa chọn

Đầu tư cũng thế, bạn chọn VPH để đầu tư đồng thời cũng bị VPH chọn là cổ đông đi cùng.

Vì vậy bạn và tôi đều có thể bị lựa chọn hoặc bị vứt bỏ

1 Likes