VPH - HÀNH TRÌNH LÊN 3 CHỮ SỐ (liên tục update)

Định giá theo mô hình Graham
Chỉ tính riêng cục tiền 566 tỷ sắp về là VPH đã xứng đáng 16. Chưa cần làm dự án gì. Rẻ quá cất tủ.

4 Likes

Cty còn 6000m2 thương phẩm đang hoàn tất thủ tục pháp lý ở dự án này. Kế hoạch phân 40 lô biệt thự.

2 Likes

6000m2 chỉ tính rẻ bèo 100 triệu/m2 thôi đã có 600 tỷ rồi + 600 tỷ từ Lotte nữa là 1200 tỷ, tha hồ tiền tiêu :slight_smile:

2 Likes

Mấy hôm trước up vài cái ảnh (chụp tin nhắn với ir hỏi về tiến độ dự án, chụp bài đăng của sale bđs bán dự án của VPH) có phạm quy gì ko nhỉ sao giờ ko thấy đâu nữa, mà cũng ko thấy thông báo gì :thinking::thinking::thinking:

1 Likes

May quá hôm qua VPH nó kéo cho bán

1 Likes

Sale rao bán biệt thự thuộc dự án VPH 220-241m2 giá 26-38 tỷ. Dự án này Vph còn 6000m2 đất thương phẩm mở rộng ~ 40 lô.

2 Likes

Sale rao bán biệt thự xây thô của CĐT GS Hàn Quốc, 300m2 giá 42,9 tỷ~ 143tr/m2, cách dự án An Hưng, Nhà Bè ~ 3km.

P/s: Ảnh này nếu có vi phạm nội quy gì mong các Mod trước khi xoá gửi giúp mình thông báo để biết khỏi lần sau tái phạm ạ.

3 Likes

nguyên chỗ này bằng vốn hóa rồi, kk

2 Likes

Nay về 7.5 cho vào tí thì đẹp nhỉ các bác

1 Likes

rồi sẽ xx lần với con này

1 Likes

Lotte sau ko thua GS đâu . đắc địa

1 Likes

Sắp chưa a e. Hí hí. Vph về tầm xíu nữa xem xẻt nhập đc ạ

2 Likes

VPH mãi đỉnh haha

1 Likes

Nay nó kéo xanh cho bán các bác bán đi còn kịp, không về 7 thì lại lỗ thêm 10^ nav phí

1 Likes
1 Likes

Trong số 158 dự án vướng mắc, sau 1 năm, cả tp HCM gỡ vướng được 3 dự án, 12 dự án đang được rà soát - Trong đó có Nhà Bè của VPH.

4 Likes

Ngon

1 Likes

quá rẻ mạt ^^

1 Likes

Rà soát thì chắc còn mướt, thể nào ae bán kinh thế

1 Likes