VPH - HÀNH TRÌNH LÊN 3 CHỮ SỐ (liên tục update)

Tiền mặt giờ là Vua

1 Likes

Long live the king vì ko làm gì cả nên vô lo vô nghĩ qua sóng này đến sóng khác kaka

1 Likes

vứt đi làm lại từ đầu , tiếc gì

1 Likes

Đúng, lỗ thì vứt. Yêu lại mã khác. Chứ đ’ gì cứ kêu than haha

Haha tức lắm mà cứ mãi sủa thôi :smiley: ráng nhe em hahaha lên mạng dạy đời thiên hạ éo lo cho thân mình là thứ nG . u chứ j mà cười haha Parky gấu mãi đỉnh haha

Nhiều người coi chơi chứng là nghề chính nên suốt ngày than vãn, e chạy grab là chính nên ít comment :smiley: Sau nhỡ đâu nó chạy, e giàu thì e vẫn chạy grab để kiếm tiền chơi chứng thui :smiley:

1 Likes

Khổ thân, suốt ngày than vãn. Cay mới than. Tao thấy khổ nên thương thôi

Lỗ tí khóc như trẻ con, chán

Lotte mà khởi công thì các DA khác Lu mờ

https://vietstock.vn/2024/04/nha-be-tiem-nang-dau-tu-nhan-doi-khi-chon-dung-san-pham-4222-1173327.htm

Mai tao chụp lại mấy cmt m.ày khóc nhé. Khổ thân mà.y

■■ có cái bctc cũng k xong. DHCD thì hoãn với huy. May mình bán để sang DIG TCH k thì mấy tháng vừa rồi chả dc đồng nào. Ae nên cơ cấu giảm tỷ trọng sang cổ lead chứ VPH kiểu này phải cuối sóng mới chạy

2 Likes

BCTC làm chán quá, vay nợ thì nhiều ko có thuyết minh cụ thể, hàng tồn kho cũng thế

2 Likes

Rất có thể.
Giờ lắm bài quá.

Năm nay là năm tuổi của chủ tịch thì phải

1 Likes

đến giờ chưa có báo cáo thì toi rồi

1 Likes

về hẳn 6,8k luôn cho đẹp bác nhỉ
ra liên tiếp tin xấu đi cho máu

Cho Toang luôn đi bác
Về giá nào cũng dc.

1 Likes

Điểm xấu là nghi vấn về khả năng hoạt động liên tục. (Thực ra cái này ae soi bctc đều đã thấy từ trước).
Điểm tốt là năm nay kiểm toán làm chặt hơn mọi năm, yêu cầu hồ sơ giấy tờ kỹ càng, và cuối cùng bctc vẫn được kiểm toán CHẤP NHẬN TOÀN PHẦN.
Giúp ae giảm được lo ngại về các khoản phải thu ứng trước tiền đi mua đất nông nghiệp.

2 Likes

Điểm mới: lộ ra 2,46ha đất ở Đồng Nai. Ko biết chỗ này đã liệt kê hết chưa. 153 tỷ mua được 2,46ha ~ giá hơn 6 triệu/m2.

3 Likes

Ngoài ra cũng xuất hiện các hợp đồng mới, bao gồm các hợp đồng xây dựng.

1 Likes