VPH ÔNG TRÙM BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ BÈ Q7 (đất nhà bè tăng theo ngày)

1 Likes

đấy là đoạn sau, cái tui đăng là tui rà lại đoạn đầu tiên, pics đó hôm sau níc tui ra tù tui mới vào cmnts lại, tui nghĩ câu chuyện này nên chấm dứt tại đây, ko tranh cãi nữa, cái píc của bác chủ cũng sắp nát như tương bần r

2 Likes

Cổ tốt sập thế nào đc. A7 biết gì về VPH mà hô đâu bác. :rofl::rofl::rofl: hô cổ rác mà nó tím mới hay. Lại còn so VPH vs DIG băng phiên

Nghỉ ngơi thôi

Bác ấy lập pic mới và có động chạm tới ai nào? A7 nhảy vào chửi ở pic mới mà bác nhỉ

Em quan tâm gì Đỗ Phong là bác nào? Em cũng không quan tâm A7 là ai. Quan tâm VPH thôi

Thôi thế bác chuyển sang kia đi, bên này bảo kê à

:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

công nhận, dân đầu tư chứng khoán thức khuya thật

Gớm trên cái ttck này họ đào bới xới lộn hết rồi , cô ôm cổ của cô chắc vào ko bị cướp hàng đấy🤣

Bất lực nên đành bất chấp lập cả pic để chim lợn VPH mà VPH vẫn khỏe quá

E có bao nhiêu đâu. Có 50k VPH thôi à. A7 có mua VPH e chuyển nhượng lại cho :joy::joy::joy:

A7 còn rủa IDJ thậm tệ mà IDJ từ 1x lên 7x cơ mà ạ. Chửi VPH cổ rác chắc lên 9x :rofl::rofl::rofl:

đúng rồi bác, Tui là F0 mà sau đợt này tui tốt nghiệp luôn rồi. chính thức F1

1 Likes

Ối t lại sợ quá. Quan trọng t éo cầm mã đó

các bác này chửi nhau khoẻ thế, cuối tuần ko nghỉ ngơi à kk

cuối tuần rảnh mới lôi nhau ra chửi :smile: chứ trong tuần bận đi làm r thì thời gian đâu đi chửi nhau đây

1 Likes

vâng bác, chửi nhau liên hồi mấy ngày nay rồi. nhưng hôm này tui thấy thức khuya thế

1 Likes

Mấy nữa lại tự vả mồn vì chửi VPH cổ rác :joy::joy: