VPH ÔNG TRÙM BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ BÈ Q7 (đất nhà bè tăng theo ngày)

https://f247.com/t/sieu-co-bds-phia-nam-co-hoi-x10x20-tai-khoan-vph-van-phat-hung/149709/911
@SuperModerator @Suzy

Chủ pic mà cái tư cách ko có thì hô hào ai. Ủng hộ mod khoá ko mở topic gây war

2 Likes

@SuperModerator đề nghị khoá acc vuongdinhhue

2 Likes

cái này a7 nói nhé và đây là cách tính của t thì liên quan à và đấy là pic do t mở

Tôi góp ý mod topic ai mở mà vào gây war đeo bám dùng lời lẽ bẩn thỉu thì khoá nick Vĩnh viễn. Làm mod phải nghiêm khắc công tâm đừng cả nể hay vì cái gì mà lăn tăn… diễn đàn mới phát triển

1 Likes

tôi đề nghị các pics đó sẽ phải bị khoá vĩnh viễn, các níc của vuongdinhhue sẽ bị phạt theo quy chế, nếu các pics mới mở ra có dấu hiệu như cũ sẽ bị xử nghiêm, Admin cũng cần phải có cách thức để xử lý bất kỳ thành viên nào PR cổ phiếu nhưng lợi dụng người có tầm ảnh hưởng ko đúng sự thật nhằm trục lợi cá nhân

1 Likes

Đặc biệt là những tk lôi chuyện gia đình ng khác vào

1 Likes

thèng a7 ngáo vc. đã nói t bít thằng đó là thằng nào cả kkkk a7 vu oan có ngày chính nó lại nhảy vào chửi thì nhuck

Mày dất hỗn đó. :laughing:

bọn nó chuyên thế mà bác, Pr trá hình, lợi dụng DiG Ceo, từ hôm nọ tới này rất nhiều Pics dùng DIg Ceo để mở tpics pR cổ phiếu khác, chắc dig ceo nó hót quá nên phải bú fame tăng tương tác

1 Likes

m làm kèo t vân cầm l14 từ 50 không

Kkk cuối tuần vui nhộn :smiling_imp: t2 VPH tím lịm

20 tỷ nào :rofl::rofl::rofl:

Đầu tư và chửi nhau là 2 việc khác khác. Chủ pic PR cp VPH kiểu này có vẻ ko ổn lắm.

@Suzy @SuperModerator

ổn bằng vào hẳn room. vph để hô bán không

Hai bác này cãi nhau ở pic cũ. E đã nhờ mod khóa nick rồi. Bác Hue mở pic mới và A7 vào chửi VPH là cổ rác, xúi ae bán. Còn vào cả fb rồi tele các thứ. Bác Huê cũng đã xl bác @Quan_Nhat đấy. Nhưng A7 này có tha đâu. Đi khắp nơi chửi VPH. Vào cả pic này chửi nữa nhé. Em nói rất công minh

1 Likes

Chứng bất lực là có thật,

bác đọc lại topics, cái ảnh tui chụp lại đăng lên là theo thời gian đó

1 Likes

Bác có thấy bác ấy đã lập pic mới và tranh luận rất thiện chí + tử tế với bác không? Bác ấy xin lỗi vì chửi nhau vs bác nữa cơ mà