Siêu cổ BĐS phía Nam cơ hội x10x20 tài khoản.! VPH- Vạn Phát Hưng

a7 biết cướp vợ bạn không

1 Likes

bác cách đây mấy ngày rất hay vào pics khác xả rác PR trá hình đó, thiết nghĩ bác nên xem lại những hành động đó

1 Likes

Bác ơi. Mỗi người đầu tư một cách nhận định. Với ng này tốt và tiềm năng nhưng với ng khác thì chưa chắc. Tại sao khi có những quan điểm trái chiều A7 vs các bác lại chửi người ta thậm tệ như vậy? Diễn đàn chung mà. Sao lại bắt mọi ng phải theo các bác. Không theo thì lại chửi người ta, thậm chí lôi cha mẹ ng ta ra rồi chửi, rồi chết này chết kia

okk giờ đã khác. mọi thứ có thể thay đổi nhé. như a7 chẳng hạn chê ceo cứt đó lại múc lại ăn đó thôi

Phản dame cực khoái :smiley:

A7 cũng đã từng bỏ qua những cp tăng giá nhưng vì ko làm việc được cùng ban lãnh đạo nên bỏ đó. Như vậy chẳng khác nào đánh bạc.

1 Likes

nói vậy lại không đúng.
khôn ngoan nằm ở chỗ hiểu mình - hiểu người
Hiểu chính cái yếu của mình để biết tận dụng đòn bẩy bằng cách bắt tay với người giỏi hơn.
Tui chả động chạm gì đến cổ mấy bác đang đầu tư, chả hiểu sao toàn vào nói xấu cho vph mà toàn tin trong quá khứ. đến khi dẫn chứng lại ở hiện tại thì lại quy kết…
Còn cảm thấy có 1 hay vài nick nào đó ko đúng mực, thì nên tập trung vào cá nhân đó thôi, muốn chê doanh nghiệp thì chưa đủ tầm đâu

Ít nhất là em cũng có văn hóa hơn bác. Bác nhiều tiền nhưng lại nghèo văn hóa. Em có làm gì đâu? Chưa hề chửi bác 1 câu nào cũng bị bác nói là Óc c.hó. Bác thấy thế có vô văn hóa không cơ chứ

1 Likes

bác có biết cơ sự mà a7 vào chửi VPH ko, tại vì chủ Píc và 1 số níc đi vaod nhà DiG, Nhà Ceo Pr đấy, PR còn ko quên nói bóng gió A7 thấy ngon, A7 định múc…ko có lửa thì ko có khói đâu

4 Likes

Thiệt hả bro

bác tìm câu nào t nói a7 mua vph xin thua

Sao lại cãi nhau thế nhỉ, thay vì cãi nhau. Chúng ta có thể ngồi lại với nhau, mỗi người cầm 1 con dao bầu mà trò chuyện mà :joy::joy::joy:

2 Likes

Đấy là tôi chỉ phản biện với bác về việc chọn chỗ uy tín, a7 của bác cũng mua những cổ phiếu từ lúc còn định giá rẻ, doanh nghiệp lỗ triền miên và ko có mấy uy tín. Bác áp đặt việc chọn chỗ uy tín để chơi thì sao mà chọn doanh nghiệp như ceo vs dig dc? Vph tôi còn chưa vào điểm mua nên có thể nói chưa phải cổ đông, thấy bác nói thì tôi phản biện để bác có cái nhìn khách quan thôi. Mình chưa tìm hiểu thì cũng ko nên đánh giá phiến diện theo lời người khác

Nếu họ nói k tốt về DIG vs CEO thì giải thích bằng dẫn chứng, mà họ không kỳ vọng về DIG hay CEO thì kệ họ chứ. Tiễn khách là đc mà bác nhỉ. Cớ sao phải chửi nhau làm j

pic này rất tử tế sau khi nói chuyện với adm f247 rồi nhé. còn do anh em vào đào bới nhau thôi

bác ko theo dõi ký từ đầu thì đừng nói thế, a7 nói ceo nát vì truoqcs đây có cam kết 12% nhưng từ khi nó bỏ đk cam kết 12% nó thành ngon, và cái ngon đó là cái có thật chưa ko phaie cái mơ hồ vô căn cứ và mang tính quy chụp như VPH của bác đâu, nào là Him Lam, nào là VTP…

Rỏng tai ra mà nghe nhé. Vợ tao kém tao 21 tuổi . bạn tao toàn 5x vợ chúng nó 4x-5x cả.
Mày nhai lại thằng Phong c.hó điên nó thua bố nó cắn tùm lum. Nhưng thằng bố con mẹ mày não lợn đẻ mày cũng não lợn di truyền kém thông minh nên đéo hiểu gì cũng nhai lai tỏ vẻ nguy hiểm . hô hố

7 Likes

Trước khi close topic + khoá nick 1 số thành viên, mod sẽ nói lý do vì sao topic cũ bị khoá & cả topic này sẽ bị khoá theo do đã nhắc nhở nhưng k thay đổi: Chủ Topic VPH cũ đã tag A7 và vào tận topic của A7 để PR về cổ phiếu, có hành vi gây war trước dẫn đến sự việc tranh cãi chửi bậy và tiếp diễn cho đến topic này. Các cmt chửi bậy sẽ được xoá. đồng thời những nick có dấu hiệu của việc gây rối khích bác đời tư cá nhân, gây bất đồng sẽ bị khoá với thời gian khoá tương ứng mức độ vi phạm.
@Sieucophieu12345 sự việc dừng lại tại comment này nên các thành viên không cmt tranh luận nữa.

11 Likes

tiễn cái gì, tiễn bn lần r, vào nhà người khác xả rác người ta ko vác dao chém cho là may, nhiều người người ta ko hiền đâu

1 Likes