VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

VPH như có vẻ chờ 1 tin gì đó anh em nhỉ

2 Likes

Nhớ

2 Likes

Nghe thì cũng hay đấy, nhưng nhìn chart thì chả sung thêm được tí nào😂

1 Likes

Ôm lâu mà, còn nhìn chart ngày, chart tuần thì thấy vậy thôi

Có tin gì hay vậy bác ???

Xin giới thiệu với mọi người một cổ phiếu mới rất tốt ạ. Đó chính là cổ phiếu VEA ạ:

1 Likes

V.E.A thì ngon rồi, chúc mừng bác nhé
Em thì chỉ thích đi nuôi mấy bé cầm thau, đang đi học
Sau em đi thi hoa hậu thì gả cho đại gia

2 Likes

Cám ơn bác ạ, để em đọc thêm về VPH của bác ạ, ý bác đây là hoa hậu chưa nổi đúng không ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Vph cũng chẳng có gì nổi bật đâu bác.
Có cái thị giá cổ như vậy thì đầu tư được thui bác

1 Likes

vâng cám ơn bác ạ, để em tìm hiểu thêm ạ

Nếu đã quyết tâm đầu tư một mã gì đó, đừng vội vàng lớn tiếng công bố cho cả thiên hạ biết, cứ im lặng mà thực hiện thôi. Bởi vì đó chỉ là chuyện của bạn, người khác không rõ hoàn cảnh của bạn, cũng đâu thể giúp bạn thực hiện giấc mơ làm giàu.
Ngàn vạn lần đừng vì hư vinh mà mang ra khoe khoang. Cũng đừng vì một câu đánh giá của người khác mà buông bỏ giấc mơ của chính mình. Thật ra trạng thái tốt nhất là kiên trì với giấc mơ của bản thân, nghe một chút lời khuyên của người đi trước, sai lầm ít một chút. Còn việc có đáng giá hay không, thời gian là câu trả lời tốt nhất."

ST.

Nếu muốn thay ghế chủ tạch Vph thì các cổ đông đừng vội công bố nhé.
Chờ đến ĐHCĐ năm sau thì bầu chủ tạch mới nhé
Giờ việc cần làm là mua thêm cổ phiếu Vph và ôm nhé

Đúng là mỗi người 1 phong cách :blush:
Riêng tui thì lại thjk mấy chủ tịch giàu sẵn nhưng giả ngèo thử lòng người yêu🥴

2 Likes

Kiểu như tổng tài giả nghèo tìm vợ đó bác nhỉ

1 Likes

Lựa chọn quan trọng hơn nổ lực bác nhỉ.
Tôi lựa chọn ở Vph

Thời điểm thích hợp để tích sản

Đủ nắng hoa sẽ nở
Đủ gió mây sẽ tan

TRƯỞNG THÀNH NHỜ NGHỊCH CẢNH, VINH QUANG NHỜ ĐƯỜNG CÙNG :grinning:

Tích cực hành động bất chấp kết quả tạm thời liên tục tiến lên mới hy vọng có thành công

• Càng chịu đựng được bao nhiêu sự tủi thân, bạn càng thành công bấy nhiêu, chịu được thì xuất chúng, không chịu được thì “xuất chuồng”. Mọi thứ mà bạn mong mỏi, đều xứng đáng để bạn bỏ ra thời gian đi chờ đợi. Bạn dũng mãnh bao nhiêu, khó khăn sẽ yếu đuối bấy nhiêu, chỉ những người “á.c” với mình một chút, mới có thể sống mạnh mẽ hơn.

• Nhậm Chính Phi, chủ tịch của Huawei, năm 43 tuổi, bị lừa 290 nghìn USD, công ty bị xóa tên, vợ bỏ đi, đem theo con cái và ba mẹ sống trong một căn hộ chỉ mười mấy mét vuông.

• Jack Ma trước 35 tuổi chưa bao giờ được nếm trải cảm giác thành công, 2 lần trượt đại học, 2o lần xin việc bị từ chối, khởi nghiệp 4 lần thất bại, lúc rời khỏi Bắc Kinh, ông khóc lên nức nở.

• Henry Ford đã từng nói rằng “Thất bại là cơ hội để bắt đầu lại một lần nữa một cách thông minh hơn”.

• Edison cũng đã làm với “10 nghìn” sai lầm của mình để có một thành công đặc biệt sáng tạo ra bóng đèn.

• Chúng ta luôn cho rằng thành công của những tỷ phú doanh nhân hiện nay là điều vô cùng dễ dàng với họ, nhưng chúng ta lại không nhìn thấy được những tháng ngày tăm tối mà họ phải gồng mình trải qua.
    Thế gian này không có bữa cơm miễn phí, đời người vui buồn, mỗi thứ một nửa, đằng sau cái gọi là thành công là vô số những sự đắng cay, xót xa, trong những năm tháng tối tăm ấy, họ phải chịu đựng những nỗi khổ mà người khác không chịu đựng được, họ nỗ lực, họ bỏ công sức trí tuệ ra dù không được công nhận
    Nhưng, càng là những trải nghiệm khó khăn, càng để lại nhiều dư vị xứng đáng. Chín chắn nhờ nghịch cảnh, thành công nhờ đường cùng, bạn có thể chịu được bao nhiêu tủi thân, thành tựu sau này bạn đạt được sẽ càng nhiều.

• Sống vì biết lo xa, chết vì nhàn rỗi hưởng lạc, đừng để mình trở thành con ếch trong nồi nước ấm

• Con người ta khi ở giai đoạn thuận lợi thường sẽ tự cao và mất cảnh giác. Nhưng ngày mai và điều ngoài ý muốn, cái nào đến trước còn chưa chắc chắn. Lúc này, chúng ta sẽ cảm thấy thoải mái, thả lỏng mà mất cảnh giác…

1 Likes

https://vanphathung.com/tin-tuc-su-kien/tin-thi-truong/tpho-chi-minh-dang-rat-thieu-nguon-cung-nha-o.html

dạo này cạn thanh khoản lun rồi