VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

quá rẻ , cổ BDS nhiều đát vàng mà giá +14 thì chỉ bằng 3.x khi so với các cổ BDS khác

2 Likes

Bộ môn này khốn nạn thật bác ạh , lúc ý niềm tin ko hiểu sao nó chạy đâu mất :rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

xem lại thì thấy Tây múc VPH rất nhiều và rất khéo

2 Likes

https://www.cophieu68.vn/historyprice.php?id=vph

1 Likes

Cafe sáng anh em nhé

2 Likes

Em cũng đã lên tàu vph, bác add e vào nhóm ■■■■ để cùng đồng hành với.
0395762621.

1 Likes

Tôi mới gửi lời mời kết bạn
Hôm nay chia sẻ câu chuyện MUỐN GIÀU MUỐN NHÀN PHẢI HIỂU ?

3 Likes

MUỐN GIÀU MUỐN NHÀN PHẢI HIỂU !
TRÊN TT CÓ RẤT NHIỀU NGƯỜI HAY NÓI ĂN LỒI MỒM TOÁC MỎ BỤC ĐIỀU …
NHƯNG NHƯ THẾ NÀO LÀ ĂN NGON ? CÒN NHƯ THẾ NÀO LÀ NHƯ ĂN TRỘM ĂN CƯỚP ?

• Có rất nhiều người tâm sự với tôi rằng từ khi đi theo bác tôi mới biết như thế nào là ăn ngon, là chốt lời, tôi lại hỏi bạn ấy thế trước đây bác cũng có lãi mà ko ngon ah, bác ấy nói trước đây tôi đầu tư ngắn hạn, có lãi được tí tẹo thì lo bán sớm, ko chạy nhanh thì cổ nó bị xuống mất lãi, luôn sống trong trạng thái lo lắng canh bảng điện từng ngày từng giờ.
  • Từ khi đi theo bác tôi đã dần hiểu thế nào là đầu tư là chốt lãi, ăn xong thấy nó có vị ngon mà vẫn kèm cảm giác tiếc nuối vì tôi chốt lãi xong cổ còn phi rất mạnh nữa.
  • Từ câu chuyện ở trên ta thấy cũng là các mã trên sàn, cùng là đầu tư, nhưng có người đầu tư thắng được rất nhẹ nhàng và còn ăn đậm, có người lại ăn được tí tẹo rồi lo lắng sợ hãi vội vàng bán rẻ tài sản mà mình đang sở hữu mà còn thầm nói ôi may quá bán được rồi kkk
    KẾT LUẬN: RẺ ĐỂ ĐÓ MÀ CHƠI, KHI NÀO ĐẮT MỚI BÁN ĐẦU TƯ CHỨ CÓ PHẢI ĐI ĂN CẮP ĂN TRÔM ĐÂU CHƯA MUA ĐÃ LO BÁN, CỔ TỐT NÓ CÓ CỔ TỨC HÀNG NĂM MÀ.
2 Likes

Thời điểm này bạn còn niềm tin với DN nữa không ? :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

1 Likes

chưa thấy trả lời đã xanh xừ mất roài :sweat_smile:

1 Likes

anh em đầu tư chắc tay vào nhé. Đừng để bọn tây lông cướp mất hàng đoạn này nhé, nó vẫn đang rình viên kim cương mang tên Vph trên tay các bạn đấy

Giai đoạn này cứ lên rồi xuống là Lái dễ lấy mất hàng của ae lắm đấy nhé. DOANH NGHIỆP TỐT THÌ PHẢI TỰ TIN NẮM CHẶT THÔI.

1 Likes

Tin chứ bác, đang thiếu tiền múc thêm :grin::grin::grin:

3 Likes

Vph vốn hóa 1300 tỷ có cả trăm ha đất ở sài gòn chưa khai thác, ko múc thì múc gì nữa đây ! :kissing_heart: :shushing_face:

Còn ai có hàng mà chưa vào Room Vph thì ib cho mình nhé

1 Likes

HIỂU SẼ GIÀU ko HIỂU SẼ NGÈO !
KHI BẠN MUA 1 CON GÀ CÓ TÊN VPH TỪ 13.6K SAU ĐÓ BÁN CON GÀ GIÁ 20K
RỒI GIÁ TĂNG LÊN VÀ PHI THEO MUA VPH 25K VÀ BÁN KHI NÓ 30K
NÓ LẠI PHI LÊN 50K NHẢY VÀO MUA LẠI THÌ NÓ CHỈNH VỀ 30K THẾ LÀ LỖ.
NẾU MUA CON GÀ VPH TỪ 13.6K VÀ NẮM GIỮ, BÁN KHI NÓ 50K THÌ LÃI ĐẾN 36.3K
CÒN NẾU TT GIẢM VỀ 30K THÌ VẪN X2X3.
CÒN DÂN CỜ BẠC MUA MUA BÁN BÁN - NGHE XÚI GIỤC - CHỈ BÉO CTY CK
LỜI KHUYÊN: HÃY MUA VÀ NẮM GIỮ CỔ PHIẾU CÔNG TY TỐT - CÓ KỲ VỌNG NGẮN HẠN DÀI HẠN MÀ GIỮ. Thân ái

nay vào mấy k theo thớt, lần trước hụt mua vùng giá 10,xx rồi

1 Likes

Chào.mừng bác lên tàu nhé

1 Likes

Nay không ai bị rụng hàng chứ anh em. Bất động sản mới chân sóng thôi

2 Likes

Vẫn đang nằm im ru :joy:

1 Likes