VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Vẫn còn mà ae. Đầu tư thì bân ăn vài like làm gì. Nắm chắc

1 Likes

0942866633 bác nhé

Nay mình mới xúc ít lúc 13.8 kb mai giảm nữa k để xúc tiếp. Xúc giá này ổn ko ae

1 Likes

Giá này Vph vẫn x2x3 như thường bác nhé

Okie bác. Mai xúc tiếp :)))))

1 Likes

Canh giá tốt mà nhặt bác nhé. Đừng xúc bất chấp

giá cả nó biến động lên xuống hàng ngày nên em ít quan tâm ngắn hạn bác ạ,
Nếu bác mở mua mới thì bác nên đặt ra vùng mua. Đoạn này bác mở mua mới thì nên đặt vùng mua từ 13 tới 15 cứ có tiền thì bác mua thôi,
ko ai đoán được đáy và đỉnh đâu bác góp ý cùng bác. thân ái

Nay mua vội 14.05

1 Likes

Mai có 12 lại múc hả các bác

Đoạn này các bác mua bao nhiêu sau này cũng sẽ x2x3x5 là bình thường.
Vph cơ cấu cổ đông rất tốt, 40 người chiếm 83% cổ phần Vph theo biên bản đại hội cổ đông 2021.
Thị giá Vph lại đang rẻ nhất toàn ngành, quỹ đất tuy ko lớn nhưng GIÁ TRỊ CỦA QUỸ ĐẤT CAO CÓ THỂ TĂNG BẤT THÌNH LÌNH VÀ TĂNG BẰNG LẦN.
Nên đầu tư rất an toàn lái có thể kéo xuống cướp hàng của T+ nhưng ôm lâu chắc chắn sẽ ăn bằng lần đó
TÔI VẪN NHẮC LẠI NÊN ĐƯA RA VÙNG MUA, ĐỪNG SO ĐO, CHÚNG TA LÀ NHÀ ĐẦU TƯ KO PHẢI THẦN TIÊN NÊN KO ĐOÁN ĐƯỢC ĐÁY HAY ĐỈNH ĐÂU

1 Likes

Dưới 2× tôi vẫn vào hàng. Mấy bác giờ đào đâu ra con nào đất SG nhiều mà giá lại rẻ như thế này. Phải đưa công ty về đúng giá trị thực của nó

2 Likes

HIỂU SẼ GIÀU! ĐIỀU GÌ TẠO NÊN SỰ TĂNG GIÁ CỦA MỘT CỔ PHIẾU.

• Dẫn nhập: Xung quanh chúng ta có rất nhiều câu chuyện kỳ lạ, bạn thường hay nghe bạn bè nói nhiều nhất là có ông này bà kia mua được đám đất, sau 2-3 năm đám đất tăng giá gấp ba bốn lần, rồi người bạn đó bán cái là có 1 đống tiền và trở nên giàu có.
    Hay chuyện có ông bạn có ít vốn mua cổ phiếu bất động sản rồi quên mất 2,3 năm sau mở ra thì tài sản tăng gấp cả chục lần.
  • Câu hỏi đặt ra là điều gì tạo ra sự tăng giá???
    Theo tôi, khi bạn mua 1 đám đất (người ngày càng nhiều đất ở phố ngày càng ít đi) thì nó tạo ra sự khan hiếm và đô thị phát triển tới nên giá đất lên nhanh, bạn có đất ở những vị trí tốt dễ thành đại gia.
    Hay như cổ phiếu cũng vậy bạn mua được cổ tốt và được chiết khấu nhiều so với giá trị thực rồi bạn bận công việc quên đi những sóng ngắn hạn ôm dài hạn bạn rất dễ giàu vì cổ tốt thì nhiều người họ THÍCH NẮM GIỮ DÀI HẠN CỔ KO LOÃNG NÊN KHI NÓ PHI THÌ HÀNH TRÌNH CỦA NÓ RẤT XA.
  • Từ những dẫn chứng trên ta thấy CỔ PHIẾU TĂNG ĐƯỢC LÀ DO NIỀM TIN VÀ SỰ KỲ VỌNG VÀO TƯƠNG LAI DOANH NGHIỆP CỦA CỔ ĐÔNG
2 Likes

BẢN THÂN EM CŨNG XUẤT THÂN TỪ DÂN KIẾN TRÚC RA ĐÂY !
NGHE ANH CẢ TRONG NGÀNH NÓI ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN MỚI GIÀU CÁC BÁC Ạ.
NHƯ THẾ NÀY thì VPH PHẢI BUNG NÓC CHỨ NHỈ ?

1 Likes

0972788624 add mình lên tàu với

1 Likes

Chào buổi sáng m.n .Chúc mọi sự thành công mỹ mãn

1 Likes

Chốt năm cho màu tím với vph nhé các bác

1 Likes

Tím nào

1 Likes

Kết phiên nay trên 14.2 là đẹp. Lấy đà cho năm 2022

1 Likes

Xúc thôi