VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Cp khi nó chạy là khó có điểm dừng. Những kẻ dưới chân ga gào thét vô vọng. Nuôi con chym nó hót cũng hay

2 Likes

CHẤT LƯỢNG CỔ ĐÔNG VPH HIỆN NAY LÀ ĐIỀU KHÔNG CẦN BÀN CẢI nhỉ !

1 Likes

BÁC CÓ TẦM NHÌN CỦA MANAGER ĐẲNG CẤP PHÁT NGÔN NÓ KHÁC HẲN

3 Likes

Thế ông định lượng được VPH giá bao nhiêu nói tôi nghe xem nào?

2 Likes

Tôi xin lỗi Pic này từ tháng 8/2021 lúc đó tôi và A7 đang chê CEO thối nát do bán cam kết lợi nhuận 12%/ năm và sử dụng vốn kém hiệu quả. Đến tầm tháng 11 khi CEO bán dự án Vân Đồn lâu dài không cam kết lợi nhuận thành nhà phố, biệt thự ven biển thì thầy mới khen ngon. Có câu: “Giỏi cũng thua, Dốt cũng thua. Chỉ có người Biết là người Thắng”
Cách ông nói là tôi biết chưa hiểu gì về VPH, tôi khuyên ông nên tìm hiểu kỹ về DN trước khi bình luận tiếp. Thân!

6 Likes

Nó biết mẹ gì đâu, xào dc vài bài báo cũ thôi. Bỏ qua

3 Likes

Hoan nghêng bác bình luận trong room.
Bình thường mời bác bình luận trong room nào đó còn khó ấy chứ, cớ gì đâu phải xl bác.
Bác phát ngôn em còn cảm ơn bác liên lịa ấy chứ !

2 Likes

Bác kiêm tốn quá, hàng ngon thì anh em cùng ủi cho lên chứ bác ^^

1 Likes

image
Đất vùng ven tiếp tục tăng. VPH hưởng lợi trực tiếp

1 Likes

Đùa chứ Chim vui phết, toàn nick mới lập, nhát đến mức k lấy nick thường xuyên. Hót cũng nhát. Buồn cho mấy cháu

1 Likes

7 chi an theo noi leo thoi, chu tam nhin khong xa, toi khong mua ceo vi nghi no ko ra gi, dem cua trong lo

7 kich L14 vi L14 co phieu rat it, sau do ho hao da cap, chu choi co bds phai nhin thuc te, noi chung co rac se ve gia tri thuc thoi, chi toi nhung chu om BOM

Chim cứ hot mạnh lên cho nhiều người thấy pic

toi biet rat nhieu ve vph, viecj no ban cho Lotte ko phai dang vua, ma chi ban 55%, 9ha thoi, con cai NGON nhat no khong ban… noi the de bac hieu trinh cua toi the nao nhe

1 Likes

Ảnh đẹp đấy
:smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

thế là định đấu A7 à, gọi 3 chữ cái lên đấu nào

1 Likes

L co 1 chu L… tu tim hieu nhe, choi cp phai chat lu nhu nuoc cat

tra lai topic cho anh em…

Haaaa.trình óc của lợn

2 Likes

Cống rãnh mà đòi sóng sánh với đại dương