VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

chúc mừng các bác nhá. e theo dõi pic này cũng lâu nhưng chỉ đủ tiền múc ldg va cii thôi.

1 Likes

Hihi, nay mà ko sàn VPH, chim tự nhục đi, khéo bị Gió vào mồm

1 Likes

Chúc mừng cổ đông VPH

2 Likes

Nắm chặt vào ae. Tự tin vào doanh nghiệp mình đã lựa chọn

1 Likes

Chúc m.n cuối tuần vui vẻ bên gđ nhé. Yêu VPH như người yêu của mình

3 Likes

HẾT GIỜ ANH EM NGHỈ NGƠI ĐI :grinning:
Hẹn 9h sáng thứ 2 chúng ta gặp lại

4 Likes

Tuấn cả tìm cho vph tuần sau nhé cả nhà

2 Likes

:sweat_smile:

2 Likes

Chúc mừng Chủ Top với Case VPH thành công :100: :money_mouth_face: :partying_face:
Vẫn hi vọng có dịp nào đó đc chung thuyền với chủ Top :relaxed:

( Internet )

6 Likes

Rất cảm ơn bác @nhadautuchanchinh :sparkling_heart:. Từ lúc biết đến topic này em học hỏi được rất nhiều từ bác. Hẹn gặp lại các bác tuần sau :blush:

2 Likes

Em cảm ơn bác đã động viên :grinning: em cũng hy vọng và mong mỏi như bác

Với em thì case Vph vẫn chưa xong bác ạ, Hành trình đi tới 5x của Vph vẫn còn rất dài
Hành trình đi đến MỤC TIÊU chỉ mới bắt đầu sẽ có rất nhiều điều vui vẻ và thú vi đang chờ em ở phía trước bác ạ.
CỨ ĐI VÀ CẢM NHẬN

2 Likes

Điêu Huynh à, Điêu Huynh kêu sàn, làm e găm tiền đợi mãi ko đc. Xong h Chim Huynh bay cmn đi đâu bỏ lại câu lệnh: “Chiều sàn”
Cả đời e chưa thấy ai mồm méo như Điêu Huynh thật luôn

1 Likes

ơ thế định chạy luôn ko đón khách nữa à?

THAY ĐỔI CÓ PHÉP MÀU GÌ ? :grinning:
ĐỜI THAY ĐỔI KHI TA THAY ĐỔI

• Người xưa nói :sweat_smile:
    Trăm năm trong cõi người ta
    Chữ TÀI chữ MỆNH khéo là ghét nhau
  1. Khi tham gia TT chứng khoán ở VN tôi tin rằng ko có ai là bất khả chiến bại
    Tôi tin rằng còn có nhiều người còn thua rất thảm và thắng thì rất ít
    Vậy làm thế nào để xoay chuyển cục diện đầu tư từ THUA SANG THẮNG ??? ĐÓ LÀ CÂU HỎI RẤT NHIỀU NHÀ ĐẦU TƯ ĐANG THUA QUAN TÂM !
    Câu trả lời cho câu hỏi trên là 2 từ THAY ĐỔI
  2. THAY ĐỔI CÓ THẬT SẼ ĐƯA TA TỪ THẤT BẠI ĐẾN THÀNH CÔNG ???
  • Vâng khi bạn đang thua bạn THAY ĐỔI, đồng nghĩa với việc bạn có 80% giành phần thắng.
  • Đúng là THAY ĐỔI ko phải lúc nào cũng thành công nhưng nó là con đường duy nhất dẫn đến thành công
1 Likes

Sang tuần chắc tím hết phiên thứ 3 chỉnh tý lại tím tiếp bác nhỉ :joy::joy::joy:

2 Likes

CHÚNG TA BÀN THÊM VỀ 2 TỪ THAY ĐỔI nhé nó RẤT THẦN KỲ

QUY LUẬN CỦA TỰ NHIÊN :grinning:

1. Đa phần mọi sự vật dưới hệ mặt trời đều trãi qua quy luật này !
  • Sinh → Lão → Bệnh -->Tử → Thiên đường —> Đầu Thai → Sinh → tiếp tục vòng lặp …
  1. Trong kinh doanh hay bất cứ ngành nghề nào !
  • Sinh ra → Lớn lên → Bão Hòa → Yếu → Thay đổi → sinh ra thực thể mới → tiếp tục vòng lặp.
    Ví dụ : Đầu cơ Bđs siêu lãi → Toàn dân đầu cơ → Bong bóng → nổ bong bóng → Thay đổi → Đầu cơ bđs Siêu lãi → tiếp tục vòng lặp
  1. Tất cả cty các ngành đều ko chống lại quy luật này.
    TỚI ĐÂY CÁC BẠN THẤY SỰ KỲ DIỆU CỦA hai chữ THAY ĐỔI chưa ?
2 Likes

Thaks bác, nhờ bác e thấy e thay đổi rất nhiều, xin đc theo chân bác ahh :grin::grin::grin::grin:

2 Likes

Từ khi biết bác ad nhadautuchanchinh và theo bác với case VPH làm mình cũng thay đổi về tư duy và phong cách đầu tư.Chân thành cảm ơn ad nhiều

C ơi canh vào vph đc ko ạ?

1 Likes