VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Ngành nào cũng có sóng, tôi đã chia sẻ trong pic này, bác đọc kỹ lại xem. Nhưng về trung dài hạn BĐS mới mang lại nhiều tiền bạc và giá trị cho NĐT bác nhé

Tồn kho BĐS ngày càng tăng, chỉ cần các anh ra được hàng là sẽ phi thật xa nhé

Doanh nghiệp BĐS nhà ở nào là quán quân hàng tồn kho sau 2 năm đại dịch?

hôm nay nhặt tiếp giá đỏ biết đâu chiều hồi xanh :sweat_smile:

1 Likes

Sốc 90ha nhơn đức của vrc mới chỉ gpmb 60% được định giá 30k tỷ. VPH sở hữu 28ha đất sạch nhơn đức đã gpmb được định giá 8k tỷ gấp gần 7 lần vốn hoá

khu nhơn đức đang bán 63tr/m2 rồi …

1 Likes

Long An chuẩn bị khởi công 5 dự án liên vùng và kết nối TP.HCM

Cụ thể, dự án đường tỉnh 822B, huyện Đức Huệ; nâng cấp, mở rộng đường tỉnh 824, 825 huyện Đức Hòa nối đường tỉnh 830 với huyện Hóc Môn, TP.HCM; đầu tư xây dựng cầu Kênh 79; xây dựng 2 cầu Tắc Cạn và Đông An trên tuyến Tân Tập - Long Hậu, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An.

https://www.google.com.vn/amp/s/amp.baogiaothong.vn/long-an-chuan-bi-khoi-cong-5-du-an-lien-vung-va-ket-noi-tphcm-d542620.html

2 Likes

pet mua 11 hôm nay 50

pet lên là nhờ khu thanh đa 1 ha nhé,… vph x40 lần tk

vph lên 200k vẫn rẻ hơn digger nhé

thằng khờ mới ko thấy vph đang rẻ rất rẻ, chiên gia định giá>102k nhưng với giá đất tăng như hiện nay vph >275k… toàn đất nền sạch ko phải đếm cua, quỹ đất ngày càng to

:+1:

pet có 1ha thôi nhưng vph>170ha đất

vph game M&A kinh điển…

em ghé VPH tím cái cho xôm bác nhỉ = ))

2 Likes

Vị trí khu đất bên Q2 bình trưng đông của Vạn Phát Hưng nhé (đường màu tím) cách khu này chưa tới 500m có dự án đang bán 350 triệu/m2 đất nhé.

Vị trí tôi đứng khảo sát là ngay khu đất 2.2ha của Vạn Phát Hưng. Đường nhựa làm tới dự án rồi.

3 Likes

Cảm ơn bác ad.Thế thì quá ngon rồi.đất vàng

bbs gom 10 triệu cp giá 20 rồi đạp gom tiếp

350tr là chung cư đất chỗ đó hơn 1tỷ /m2

Sát ngay đấu giá 2.3 tỷ/m2

siêu cổ giá 1x điên cmnr