VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

tây mút

đè ko ngóc nổi

Nhốt hết lại đi bác

1 Likes

Lên làm bgđ luôn

cii cổ đông đang mua trần để thay lđ

đừng đùa vói cổ đông

cám cảnh vph 1x trong khi dig 9x, định giá vph>102k trong khi dig 3x vậy mà đời đổi trắng thay đen

vph gái trinh 16 chưa bị phá, 2022 cơ hội x 30 lần vph… các loại GAME SHOW gamestop

16 chê thì đợi 160k mua

Cảm ơn bác nhé. NĐT nào cũng mong mỏi được như bác nói, tuy nhiên em cần điều đó một cách Bền Vững.

1 Likes

Hôm này chốt phiên đẹp như gái 16 nhỉ các bác

1 Likes

Cuối tuần chúc quý cổ đông Vph nghỉ ngơi thư giãn vui vẻ, TÁI TẠO NĂNG LƯỢNG THÀNH CÔNG nhé :grinning:

3 Likes

Nay nuốt cục ATC trong một nốt nhạc

Gớm, lên đc 1xx là mộng mơ.
Và nếu có lên, còn điều chỉnh đẫm máu, ai có niềm tin giữ đc kakaa.

Tôi định giá 275k cho game

Vẫn mơ ạ kaka

thực tế đi, chiên gia định giá dig 3x, vph 10x, mà dig giá 9x thì vph 275 mơ gì :innocent:

GIÁ TRỊ CỦA ĐỒNG TIỀN

Chai nước suối ở siêu thị trị giá 6k.

Cùng một chai ở khách sạn là 25k , và ở sân bay là 50k.

Cùng một chai, cùng một nhãn hiệu. Điều duy nhất thay đổi là địa điểm. Mỗi nơi cho một giá trị khác nhau đối với cùng một mặt hàng.

Khi bạn cảm thấy vô giá trị, hãy đổi chỗ khác, đừng ở lại đó.

Hãy can đảm để thay đổi vòng ảnh hưởng của bạn và đi đến một nơi có thể nhìn thấy giá trị của chính mình.

Một môi trường - nơi những người đánh giá cao giá trị của bạn.

Thank !

2 Likes

BỚT THAM và BIẾT ĐỦ

Sư phụ hỏi: “Nếu muốn đun ấm nước nhưng phát hiện củi không đủ, con sẽ làm thế nào?”

Một đệ tử nói: “Con sẽ đi tìm”.
Một đệ tử đáp: “Con đi mượn tạm cho nhanh”.
Một đệ tử khác nói: “Là con, con sẽ đi mua”.

Sư phụ mỉm cười hỏi: “Thế sao các con không đổ bớt nước đi?”.

Nếu bạn đang mệt mỏi, nghĩa là tham vọng đã nhiều hơn khả năng, nước nhiều hơn củi.

Để Hạnh phúc, hoặc là phải đi kiếm củi nhiều hơn, hoặc là đổ bớt nước đi

Kiếm củi chưa chắc sẽ có, nhưng nước thì chắc chắn có thể tự đổ bớt được

HẠNH PHÚC chính là BỚT THAM & BIẾT ĐỦ

Cảm ơn bạn đã chia sẻ

3 Likes

ĐỪNG VỘI SO SÁNH !!! :grinning:

Câu chuyện con Voi và Chú ch.ó

Một con voi và một con ch.ó mang thai cùng một lúc. Ba tháng sau đó ch.ó sinh ra sáu con ch.ó con. Sáu tháng sau, con ch.ó lại có thai và chín tháng sau nó sinh thêm một chục con ch.ó con. Cứ thế tiếp tục.

Vào tháng thứ mười tám, con ch.ó đến hỏi con voi:

• "Bạn có chắc là bạn đang mang thai không ??? Chúng ta có thai vào cùng một ngày, tôi đã sinh ba lần ra một tá ch.ó con và bây giờ chúng đã lớn lên để trở thành những con ch.ó lớn.
    Bạn vẫn đang mang thai. Chuyện gì đang xảy ra vậy? ".

Con voi trả lời: "Có một điều tôi muốn bạn hiểu. Thứ tôi đang mang không phải là một con ch.ó con mà là một con voi.
Tôi chỉ sinh được một đứa con trong hai năm.

Khi con tôi chạm đất, trái đất cảm thấy nó. Khi nào Em bé của tôi băng qua đường, con người dừng lại và ngắm nhìn trong sự ngưỡng mộ, những gì tôi mang theo thu hút sự chú ý những gì tôi đang mang là rất lớn và tuyệt vời.

Trong cuộc sống cũng thế, nếu bạn muốn thành công lớn bạn phải xây nền móng to, xịn, và siêu vững chãi nên tất nhiên sẽ cần nhiều thời gian rồi.

Nên cứ chú tâm hoàn thành sứ mệnh của mình đừng vì thấy người khác có thành quả nho nhỏ trong khi bạn tiêu tốn tiền và thanh xuân mà nản lòng hay nghi ngờ bản thân.

Vì nếu bạn đi đúng hướng, nếu những thứ bạn xây dựng tốt đẹp sẽ tạo được giá trị cho xã hội.

MỘT SẢN PHẨM HAY DỊCH VỤ CÓ GIÁ TRỊ CHO NHIỀU NGƯỜI THÌ THÀNH QUẢ BẠN ĐEM LẠI SẼ RẤT KHÁC BIỆT !

Cảm ơn bạn đã chia sẻ

1 Likes