VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Mai bds up

1 Likes
1 Likes

Đánh thuế giá càng tăng thôi

1 Likes

giờ giá nhà đất ở Tphcm đã nhảy như sóc đĩa rồi đó bác, bác cứ gọi môi giới hỏi đất ở tphcm là biết
mới 1 tháng hỏi lại là giá đã khác 1 trời 1 vực rồi

Nhưng vẫn phải kiên trì chờ đợi bác nhỉ, đầu tư không vội được

BÁN ĐẤT

Em còn lô đất này thôi
Em đem bán nốt để nuôi gia đình
Anh nào tốt bụng thương tình
Thì xin mua giúp đừng nhìn mà chê
Đời em sao lắm ủ ê
Đất vàng mà lại thảm thê thế này
Mua về anh khéo cấy cày
Sinh sôi nãy nở tháng ngày lời to!

1 Likes

Dòng tiền sẽ quay lại BĐS, ai nhanh chân thì sẽ có ghế :grinning:

Thổi quá thì vỡ có mà nát.
Thổi đâu k biết, nhưng giá đất quận hay TP như VPH tương lai cứ miệt mài

1 Likes

Dòng Tiền Thông Minh có mắt ắt sẽ tìm tới chổ trũng thôi.
MÚC XONG NGỒI RUNG ĐÙI CHỜ XEM TRẬN CHIẾN LỚN

2 Likes

2 Likes

Ngồi đợi quả rụng thôi kaka

1 Likes

Cafe sáng anh em nhé

2 Likes

Tương lai VPH rất sáng đấy. Bỏ ra hơn 20 năm thâu đất Sì gòn. Đến thời thì nó phải lớn thôi

cổ đông chiến lược xin chào cả nhà

1 Likes

Kính thư tất cả các cổ đông Vph:

• Có lẽ các nđt ở Việt Nam cho rằng, bằng cách nắm lấy những điều dễ dàng, họ sẽ ko phải đối mặt với những thử thách mà các cộng đồng khác đang phải đương đầu như: Chiến tranh, nạn đói và cảnh nghèo “rớt mồng tơi” kết quả là chúng ta tự đánh mất sự năng động và tinh thần mạo hiểm của mình.
  • Tất cả phải thay đổi.
  • Chúng ta phải chuẩn bị tinh thần để leo lên đỉnh núi cao nhất, thám hiểm đại dương sâu thẳm nhất và xông vào những nơi hoàn toàn xa lạ với chúng ta.
  • Tạo hóa luôn cho chúng ta các quy luật: ví như các cây thường xuyên đối mặt với bão tố, cuồng phong ko những khỏe mạnh hơn mà dễ cũng ăn sâu vào đất hơn. Những cây phải đấu tranh để giành được ánh nắng mặt trời trong các khu rừng nhiệt đới rậm rạp chắc chắn sẽ khỏe mạnh hơn cao to hơn các loại cây leo bám quanh chúng

Sự yên ả đưa ta vào giấc ngủ có thể tai hại hơn cơn bảo tố khiến ta phải thức trắng :coffee:

vph giao dịch bị đè thô quá, năm 2021 cổ tuc bàng cổ phiếu ngon choét, lọi hơn tiền … vph khả năng dồn tiền cho dự án mới… chờ xem có phải đại gia đang thau tom không? nghi lám truo3cs đây a7 … giờ @hue_dinh bảo vtp thâu tóm?

có tín hiệu là em vào full vph với các bác,

Phải chờ bác bán hết hàng Vph mới phi

1 Likes

tôi đang full ldg cii và dxg sẽ mua vph khi vượt 20.6