VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

cho các bác tin cổ tức keke

CT vẫn bên mẽo nhé, đi khá lâu rồi chắc có quốc tịch… keke

Nói thật nha cổ đông VPH không cần Rainbow đồng hành.loại chim lợn như bác thì Biến

2 Likes

BII em bán sang ldg, bii mua 10.6 bán 17.2 bác ạ, BCE em bán 17.3 sang cii, em ko chim lợn vph em biết nó là số 1 nên thỉnh thoảng vẫn vao 8 vui

CT sang mẽo lâu lắm rồi các bác ạ… em nghĩ vph cần M&A

@hue_dinh bác vào 8 cho vui

ldg mua 7 bán 9 giờ lên tàu giá 18, CII lên tàu giá 28.9

vph kiểu đè sát ván thế này cuối phien lại đỏ rồi, các cụ thấy nó múc giá lên trong phiên rồi đè, sát ván, em chỉ vào vph khi nó vượt 20.6

Sao cái bác Cầu vồng gì đó rảnh quá hay sao mà thấy comment hoài vậy ta ?

1 Likes

thôi em lượn đây, chào bác

Vph đạp giá kinh quá, ko có volume luôn

1 Likes

mua xong cứ cất tủ

1 Likes

Câu chuyện bướm đêm hoàng đế ! :grinning:
Là loài uy nghi nhất trong loài bướm, khi bay nó sải đôi cánh rộng rất uy nghi.

• Trước khi trở thành bướm nó trải qua giai đoạn nhộng trong một cái kén, miệng kén rất hẹp
  • Để thành bướm nhộng bướm phải ép chặt thân mình lại sao cho có thể chui qua cái miệng kén bé tí ấy.
  • Có 1 lần nhà khoa học đã cắt cái miệng kén nhỏ ấy rộng ra để nhộng bướm chui qua dễ dàng, nhưng sau đó nó chỉ sống được có mấy ngày mà ko thể bay lên được.
  • Nhà khoa học đã khám phá ra rằng bướm đêm hoàng đế để có thể cất cánh bay lên, nó phải trãi qua giai đoạn ép chặt cơ thể, để len lỏi ra khỏi miệng kén chật hẹp như thế một chất dịch sẽ được tim vào gân cánh của nó và làm nó có thể bay lên được khi thoát khỏi kén.
  • Đấy bạn thấy ko ??? Tất cả những nổi vất vả của cuộc sống, những đau khổ, tổn thương, suy xụp, đều rất cần thiết như YẾU TỐ THIẾT YẾU CỦA CUỘC SỐNG để chắt lọc người thành đạt.

bán mất bce rồi giờ lại lên chán quá

Càng mong nó lên thì lại càng ko lên

Chán bán hết thì nó lại lên cơn điên chạy ầm ầm

Lái nó ngồi chờ cướp được hàng là phóng thôi

vph 17.5 bán mua bce 14.5 giờ bán mất bce rồi

Tổ cha Rain bown bán rồi vào đây làm gì nữa, lặn đi

sử tổ mày mày chửi ai