VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

ông mày đang tiếc bce đừng có động thủ

vph tính như thần lúc nó 17.5 bán mua bce 14.5 mua bii 10.4 giờ bce chạy, may sang con cii và ldg nhưng lên chậm

Sao lượn r vẫn cmt thế?
Đánh cứ bán đi bán lại làm gì

Cổ lởm như hút éo dám mua giờ x22 lần từ giá 2k bố khỉ

1 năm tăng 22 lần thằng tasco thùng rỗng kêu to thật

Đhcd lãnh đạo nên phê và phế thằng nào ko làm được việc

Cổ đông VPH hành động thay lời nói

5 Likes

Mẹ nó nó nhảy bán vph xong nó mua bce.bây giờ nó bán bce rồi nó đang tính quay lại vph nên nó chim lợn trong cái pic này

M cút đi nha rainbow

Ông RainBow này có vấn đề hay sao.kêu out xong vẫn lải nhải vậy

2 Likes

Đầu tư hạ tầng lực đẩy gói hỗ trợ 350.000 tỷ đồng

3 Likes

Tiền chính thức tới tay doanh nghiệp :sunflower:

GIÁ TRỊ CỦA THẤT BẠI ??? :grinning:

• Có ai đã từng đọc cuốn sách CÁNH ĐỒNG KIM CƯƠNG của Russell H. Conwell sẽ minh chứng cho điều này.
  • Ali người đàn ông trong truyện đã rời bỏ cánh đồng kim cương của mình để đi tìm kim cương ở nơi khác vì anh ko biết kim cương dạng thô trông như thế nào.
  • các viên đá nhám đã được gia công ntn để trở thành những viên kim cương xinh xắn mà bất cứ ai cũng yêu thích.
  • Bằng cách đánh bóng và được mài giũa nhiều lần viên đá nhám để kim cương dần hiện ra.
  • Điều tương tự cũng xảy đến với chúng ta, chúng ta cần được đánh bóng cần trải qua những lúc khó khăn đau khổ, trước khi sự vĩ đại trong chúng ta được khám phá.
  • Vph hay CDC cũng cần có những áp lực cao để kết tinh thành viên kim cương !
1 Likes

Sáng

2 Likes

Cafe anh em nhé

2 Likes

NGƯỜI THÀNH CÔNG ! :grinning: :sunflower: :coffee:
Là người hiểu được thất bại !

• Lý Quang Diệu nói: Để có nhiều người thành công hơn, chúng ta phải thay đổi thái độ của mình với những người bị thất bại
  • Bạn hãy thử tưởng tượng một xã hội mà ở đó mọi người đều sẵn sàng thử sức và sẵn sàng đón nhận thất bại, ở đây họ ko còn sợ thất bại nữa và sãn sàng đón nhận nó.
  • Hãy thử tưởng tượng lại xem sẽ có bao nhiêu phát minh sáng kiến được đưa ra, đất nước, thế giới sẽ tiến xa như thế nào ???
  • Nếu chịu học hỏi, quan sát bạn sẽ nhận ra rằng : Tất cả những việc phi thường của thế giới đều được thực hiện bằng lòng can đảm và các chiến thắng thành công vĩ đại nhất của thế giới đều được sinh ra từ những lần thất bại.
  • MỖI THẤT BẠI ĐỀU MANG THEO TRONG NÓ MỘT HẠT GIỐNG CỦA THÀNH CÔNG TƯƠNG ĐƯƠNG
2 Likes

Hôm nay nến xanh hả mọi người

Nến tím bác ơi :smiley:

1 Likes

NĂM 2021 ĐÃ QUA ĐI THỜI CỨ MUA LÀ THẮNG CŨNG ĐÃ QUA ! :coffee: :sunflower: :grinning:
Để tiếp tục tiến xa hơn trên thị trường chứng khoán điều ta phải làm là gì ???

• Nhận thức nhiều hơn, hoặc thâm nhập 1 lĩnh vực mới.
  • Để làm được điều đó ta phải chấp nhận mạo hiểm, mạo hiểm lại luôn đi cùng may rủi, có nghĩ là ta lại có thể thua.
  • Ta ko thể khám phá ra những đại dương mới trừ khi ta có đủ can đảm đi xa đến nổi không nhìn thấy bờ biển nữa
  • Bạn ko thể chơi trong điều kiện an toàn và mong đợi thời cơ sẽ đến với mình, cơ hội tốt cách mấy cũng ko bao giờ an toàn, luôn có rủi ro đi cùng, rủi ro có tính trước được hay ko thì cũng rất khó nói.
  • Rủi ro càng cao thì thời cơ càng thuận lợi vì rất ít người dám trãi qua thử thách ấy