VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Ủa, hnay ko sàn mà lại cbi tím chứ đùa!

Giữ nguyên tình trạng hiện nay của tôi là điều không thể, tôi phải chết hoặc phải trở nên tốt hơn :grinning:
KT: Vph đại đế

1 Likes

Khi bạn có thể tiếp tục cố gắng sau ba lần thất bại trong một công việc được giao, bạn có thể xem mình như một ứng cử viên cho vai trò lãnh đạo trong công việc hiện nay của bạn.
NẾU BẠN VẪN TIẾP TỤC CỐ GẮNG SAU MỘT TÁ THẤT BẠI, HẠT GIỐNG THIÊN TÀI SẼ NẢY MẦM BÊN TRONG BẠN
KT: VPH ĐẠI ĐẾ

1 Likes

Mấy ông chạy hàng hôm bị A tử rung chắc buồn cười lắm haha

mây ông đó chạy thì thua cũng đúng thôi ko oan. vi ko hiểu VPH

2 Likes

Tuổi 18, tuổi trưởng thành, tuổi hoài bão.
Thời cơ đã đến nổi lửa lên em

1 Likes

Từ nay Vph có được BỒ ĐỀ ĐỘ → nên bay luôn

Rung cây dọa…chim lợn

Vph tạo nền mới cao hơn, vượt 2x trước khi tích lũy tiếp nha. Nửa cuối năm tháo xích. Khổ, ai tin thì vui, k tin kiếm mã khác, đời vui vẻ mà

1 Likes

Vph mãi mãi một tình yêu

3 Likes

GIÁ DẦU TĂNG THÌ AE x3 TÀI KHOẢN NHƯ THẾ NÀO ?

Vietnam Holding: Lãi suất thấp duy trì hết 2022, ưu tiên phân bổ vốn vào cổ phiếu nhỏ :coffee: :eagle: :sunflower: :grinning:

“Chúng tôi kỳ vọng quy mô kinh tế Việt Nam sẽ tăng gấp đôi vào năm 2030, Việt Nam sẽ là nền kinh tế nghìn tỷ USD vào năm 2040 và nền kinh tế 1,7 nghìn tỷ USD vào năm 2050, quy mô tương đương với nền kinh tế top 10 thế giới là Hàn Quốc hiện nay. Điều này không có gì ngạc nhiên khi các nhà đầu tư nước ngoài đã yêu thích đầu tư vào Việt Nam”, báo cáo này nhấn mạnh.

vâỵ vào vph á

1 Likes

Bác thấy Vph x3x5x7 nổi không ?

nếu cổ đông lớn vào khả nằng x 10

1 Likes

hya chỉ cần NDT NN vào

1 Likes

bên này nói himlam vào bên kia nó vạn thịnh phát và bên nũa nói tay to vào định giá lại vph? tin ai?

Thiên thời và vĩ mô ủng hộ bác nhỉ ? :coffee:

1 Likes

chủ yếu phải là DN

1 Likes

Vâng. Theo bác là cái nền của doanh nghiệp vẫn quan trọng nhất bác nhỉ ?
Yếu tố cổ đông lớn chỉ là nhất thời phải ko bác ?

1 Likes