VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Mấy ông zời tự sướng, dn chuyên tuồn bán lúa non, mấy dự án thì vướng pháp lý

1 Likes

Đất của Vph là đất sạch đó bác, báo ra tin hồi lâu rồi chỉ dùng để CƯỚP HÀNG GIÁ RẺ THÔI
Tất cả dự án của Vph em đã đi khảo sát thực địa

Hàng đầy ai thèm cướp đâu

Bác nói thế là ý gì ???

Cướp tầm vĩ mô. Chứ vi mô như bác ấy thì trên sàn bao giờ cũng có hàng cho bác ấy.

đầu tư mà chỉ đọc mấy bài báo viết từ đời nào liệu có hiệu quả k bác nhỉ

1 Likes
1 Likes

Đất của Vph là đất sạch đó anh em, báo ra tin hồi lâu rồi chỉ dùng để CƯỚP HÀNG GIÁ RẺ THÔI
Tất cả dự án của Vph tôi đã đi khảo sát thực địa, nếu tôi nói sai tôi chịu trách nhiệm

1 Likes

Vph có margin ko bác

bác đi khaoe sát nhưng đã làm việc đk vs ban lãnh đạo chưa hay chỉ gọi là cưỡi ngựa xem hoa dự án, đất sạch ko có nghĩa là nhìn trên dự án chie mỗi đất trống mà triển khai được nhé, nhiều dự án quây tôn đóng khung, san lấp sạch lắm đây nhưng cả 10-15 năm chưa triển khai đk nhé vì đơn giản pháp lý chưa đủ

Đọc bctckt 2020…:))

1 Likes

đọc bctc thì tài quá, bctc ko bio thể hiện tình trạng pháp lý nhé thiên tài, đầu tư đk mà đọc bctc thì thiên hạ giàu hết r, vẫn câu hỏi đó bác nhadautuchanchinh trả lời giúp nhé

Kệ tôi đi bác. Dự án bán được cho lotteland, được ghi nhuận doanh thu thì ko phải hàng giả đắp chiếu đâu, lotteland là ai chứ ???

7.5 ha thủ thiêm chuẩn bị triển khai nè ???

bác vẫn nợ tui câu trả lời lần trước ở topics đã bị đóng

Bác thấy chưa, nếu hạng xòng thì sao chơi với Lotteland được

Vấn đề này khá nhạy cảm nhadaututaichinh không biết nhưng tôi thì biết :))))

2 Likes

VPH với em thì như người đàn ông 7 múi, thơm tho,…:joy::joy::joy: còn với bác Quan Nhat thì VPH khác nào Bê Đê :rofl::rofl:

haha thui chúc các bác đầu tư vui vẻ thành công vs VPH, nay níc mới đk ra tù nên chỉ hỏi thế thôi, so vs vốn hoá bây giờ VPH còn có thể tăng nhiều nữa đó, kiên trì vs lựa chọn nhé

Ok. Còn muốn tin vì nhạy cảm thì không free được. Không free thì không công khai chỉ còn cách đợi lđ công bố

thực ra vs VPH tui vẫn kiên trì vs nhận định nếu vs tình cảnh ban lãnh đạo, tài chính bio thì ko có gì đặc biệt thậm chí ko muốn nói là yếu kém và có phần chộp giật, nhưng nếu có thông tin Him Lam vào thì là câu chuyện hoàn toàn khác tuy nhiên vs thông tin hiện tại thì quá rủi ro để tui có thể đầu tư. Dù sao cũng xl bác Đình Huệ vì hai hôm trước cũng chửi bác hơi quá đà và có phần xúc phạm tới nghề nghiệp của bác. Giảng hoà nhé