VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Ok nhé bác. Cũng xin lỗi bác nhé nếu có xúc phạm tới bác

1 Likes

cám ơn bác, chúc bác thành công với VPH.

1 Likes

Ko cãi nhau nữa chắc mai VPH nằm sàn cmnr

Himlam vào VPH là tin lừa.
Đợt này nó tập trung làm cao tốc
Himlam vào kẹc gì con ghẻ VPH.
Bên ông tuấn DIG thiếu kẹc gì dự án cho Himlam.
Himlam làm kẹc gì dự án tủn mủn vài ha??

4 Likes

Bác quay đầu rồi đó à :rofl::rofl::rofl:

Bác A7 A8 phát biểu vậy. Nếu lỡ VPH có lên 3 lần nữa thì livetream tự vả miệng mình rồi xin lỗi cổ đông VPH nhé

Lên giá lái đểu có thể vãn lên như hàng anh Nhân anh quyết. Nhưng cứt nó mãi là cứt

7 Likes

Tin này là tin đồn thôi nhé a7

1 Likes

ko quay đầu vì tui đầu tư DIG, CEO, tui cầm hơn 6 tháng r và sẽ đi tới tận cùng của chu kỳ theo nhận định A7 vì tui tin A7. Tui vẫn khẳng định VPH chỉ rực sáng nếu thay đổi đk định hướng và có nguồn lực tài chính vững mạnh HL tham gia, tuy nhiện thông tin đó chưa hề có cụ thể và tui chưa có kênh nào để xác thực nên deal này vẫn quá rủi ro, bác đầu tư nên cân nhắc thôi

Bác là thầy của bao nhiêu học trò mà có những phát biểu không tiêu hóa đc :joy::joy::joy:

Chúng mày bơm ra để lừa.
Tao với bác Tuấn DIG lạ gì Himlam

5 Likes

Ai chẳng khen cổ mình ngon à bác. Em nói quay đầu là dùng lời lẽ văn hóa để nc với nhau. Không quan tâm tới VPH thì đâu có tìm hiểu về nó mà phán đc về nó có những cái gì khiến cổ đông kỳ vọng đc bác

Làm ăn kín chẳng có gì mà lừa hay không. Còn t xác định chỉ là tin đồn thổi

Em nghĩ em có kênh xác thực thông tin này thôi, nghĩ đi nghĩ lại em chưa hiểu Him Lam nếu vào VPH thì đk cái gì, có được lợi gì ko, vì dự án Him Lam ko thiếu, tài chính nó để làm dự án chưa xong. Tuy nhiên cần xâc thực lại sếp ạ.

Những loại bỉ ổi sẵn sàng lôi đất thu hồi rồi, với đất xây bệnh viện ra thổi tỷ đô. Thì nó từ cái đéo gì bit ổi nhất nó ko làm ??

7 Likes

https://f247.com/t/sieu-co-bds-phia-nam-co-hoi-x10x20-tai-khoan-vph-van-phat-hung/149709/173
Mời a7 qua đây đọc lại xem có dự án nào tỷ đô hay không.?

Hôm nọ có chửi hơi quá đà và xúc phạm nghề nghiệp của bác ấy giờ nghĩ lại là ko nên thôi.

Còn thằng kia đọc cái pic cũ nó đã bơm thổi rồi

Cần gì liếm. A7 tự vào pic rồi chửi đó thôi

Còn đây là pic nhà người khác. Người có học thì nên văn minh có gì muốn nói mời qua pic của tôi