VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Mai em sẽ check thông tin một số đội bđs trong Sài Gòn là biết ngay tình trang lịch sử dự án và hiện tại thế nào ngay, nhưng vs hiểu biết và quan hệ của A7 em nghĩ anh cũng đã nắm đk tình trạng thực sự r.

1 Likes

Trong cái thị trường CK đầy lừa lọc này e chỉ tin tưởng thầy A7 thôi

check xong gửi thông tin lên pic tôi nhé bác

1 Likes

ok bác mai tui check tui sẽ thông tin

1 Likes

Em thấy các bác thần thánh hóa quá. Về vĩ mô thì công nhận A7 vừa rồi rất chuẩn. Nhưng phải thánh đâu mà biết hết được mọi thứ và biết rõ về doanh nghiệp của ng ta. DIG deal cùng lái với lãnh đạo để xơi thịt gà thôi.

ok bác thank kiu nhé hi

1 Likes

Bọn em đầu tư VPH là theo đúng tiêu chuẩn Tù mù thần chưởng của A7 :joy::joy::joy: chứ đầu tư mà lúc nào cũng có cái bô đợi sẵn trên đầu…xét về độ mạo hiểm trong đầu tư thì…DIG cái gì cũng rõ hết rồi, tăng rồi >> ai chẳng biết điều đó. VPH thì chưa nhé bác

không nên so sánh làm gì em. dig vph câu chuyện riêng

bác nói thế là hiểu biết quá tầm thường nhé, vs 1 người như bác A7 sẽ có những đội khảo sát và tìm kiếm thông tin nhiều kênh, chắc chắn sẽ có nhiều thông tin hơn tui, tui có biết một số tập đoàn bđs mà tui tài trợ - chủ yếu là chơi vs ban tài chính chứ ko chơi được vs Ban lãnh đạo cấp cao như bác A7 nhưng cũng sẽ hoi đk tình trạng dựa trên hiểu biết của người ta.

Thế bác nghĩ những người khác thì không có ai bằng A7 và người ta đầu tư thì không tìm hiểu, không khảo sát hay sao?

Vâng ạ!

Một công ty dự án thì toàn tủn mủn vài ha.
Pháp lí thì lôm chôm… Cỡ A7 còn ỉa vào thâu tóm nữa là Himlam

5 Likes

Tù mù hay ko thì cũng phải xác thực, tui có đầu tư SCR trong SCR có dự án 78 Tôn Thất Thuyết các bác trong nhóm SCR cứ tính cua dự án này nhưng thực ra tui biết dự án này treo từ lâu thậm chí trong diện thu hôig dù đã lên đk cọc móng và xây xong tầng hầm nên tui loại trừ ngay, chỉ có ăn tù mù cái Phú Quốc thôi, cái nào tù mù nhưng tù mù phải thực sự đâng tin

nhiêu ha đâu quan trọng quạn trọng vốn hoá so với kỳ vọng dự án. nó 5000-8000m2 ở HQV ĐỦ gấp đôi vốn hoá rồi. đệ a7 mai bảo khảo sát đấy bảo nó khảo sát xem chỗ đó lên 500tr/m2 chưa hi.

bác nhắc tới nvl ko thâu tóm nổi thì hơi quá đà nhé, nó ko thâu tóm hay ko thâu tóm nổi cần phải xác nhận lại kèo những người có quan hệ vs nên NVL họ xác nhận đk thông tin là hớ đấy, NVL nó là tập đoàn lớn, hàng đầu khu vưck Sài Gòn và ở VN nên ko phải dễ mà lôi ra so sánh đk nhé

1 Likes

DIG rõ ràng hết rồi mà vốn hoá vẫn ngấp ghé 2 tỷ đô. Trong khi tổng tài sản của nó phải gấp 10 lần như thế. Như vậy gọi là rõ ràng à? Giờ chỉ có những ai chơi chứng may ra 80% mới biết đến DIG mà bác bảo rõ ràng à? Rõ ràng phải như VIC, VHM cả những người không chơi CK cũng biết nó là công ty lớn của bác Vượng. Đó mới là rõ ràng. Còn A7 bảo nó ngon, tài sản nó lớn, bọn não tôm vào vào chửi inh ỏi thì còn lâu mới rõ. Nó còn tăng nữa tăng mãi. Ít nhất 10 năm nữa DIG vốn hoá 30tỷ đô nhé!

Xin mời bác khảo sát và xác nhận lại thông tin các dự án của VPH. Xong thì up lên đây và tag tên e vào với ạ. Bác là người biết trước biết sau, chửi nhau xong có thể suy nghĩ và trao đổi với nhau trên phương diện của những NDT, e tin khả năng đánh giá của bác khi đã có thực tế :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

tại sao không a7 không chịu đọc nhỉ :: có thể tra google mà tốt xấu đều có hi

A7 đi thông não cho mấy ae thiếu kiến thức thôi! Mày còn chim lợn, thổi giá như thế thất đức lắm.