VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Mai tui sẽ gọi điện cho bên ban tài chính 1 số tập đoàn bđs sẽ có thông tin cung cấp tới bác, nhưng các bác cũng chỉ lấy đó làm tham khảo, vì như tui đã nói các thông tin mật liên quan tới mua bán, sáp nhập, hợp tác đầu tư tầm chiến lược thì chắc chắn ko thể có trừ khi phải có quan hệ tầm lãnh đạo mới may ra có thể biết đk như kiểu anh A7 vs CT Thiện Tuấn - Dig hoặc vs CT Bình bên CEO

ok m có thể gọi thằng đến môi giới bđs xong để nó vả vào mồm t sợ chắc éo còn giá đó

Khiếp. Bác nói gì mà ghê thế. Các bác kỳ vọng cổ này cổ chai lên 500k vs cả 2tr thì gọi là gì à bác. Ntn cũng là kỳ vọng của ng ta mà

Nói thật thì với em A7 chỉ là người có kinh nghiệm, có kiến thức về đầu tư thôi. Và cũng là người thiếu thốn văn hóa nữa. Người có kiến thức, có kỹ năng, có tiền hay mqh trong xã hội này thiếu gì mà bác tung hô A7, DIG vs CEO dữ dằn vậy :expressionless::expressionless::expressionless:

1 Likes

a7 qua livetream lấy đất SG lamg tham chiếu kỳ vọng long tân lên 100tr/m2 thì so sánh luôn đất vph cho nó dễ …hihi chắc đất SG a7 hiểu rõ nhỉ giá trên kia sợ còn quá rẻ kk

1 Likes

A7 trừ đất của VPH ra a ạ :joy::joy::joy:

Dự án lèo tèo, chưa rõ pháp lí thế nào…nhưng bọn chú xây vài khu dân cư que tăm, xây tháp thẳng đứng thì tuổi tôm mơ mộng với bọn đất thấp tầng quỹ đất rộng luôn!

bác đừng nói thế, vs 1 người làm trong HĐQT 1 Cty BDS, 1 người có đủ tiềm lực tài chính để vào HĐQT nhưng công ty BĐS hàng đầu như Dig Ceo ko phải là người tầm thường đâu, chủ tịch DIG bác Thiện Tuấn còn đứng ra mời thì phải thấy đk tầm của anh A7 như thế nào, nói thật tui làm bank mà muốn mời Tập đoàn DIG về giao dịch tại Ngân hàng mình ko biết có cơ hội ko đây hi

xây mấy tòa chung cư như cây nhan, thổi cho ae vào chết à! Có đạo đức không?

1 Likes

Hình như đây chỉ là diện tích của 1 căn thôi mà bác A8-1

lacasa nó bán rồi mà a7. đó a7 cứ vào đó tìm hiểu và đọc thêm bctc qua kiểm toán thì sẽ lòi ra quỹ đất sạch thôi… đất sạch giờ còn gần đâu đó 100ha thôi. hihi chứ a7 lôi hết dự án từ chục năm trước thì nó vài trăm gần nghìn ha mất kkk…

Mày có bao nhiêu lôi ra rồi nhân lên, nếu ngon thật mai ae tao vào đẩy cho mày.

Thế thì mày hô hoàng quốc việt làm kẹc gì

3 Likes

Có nhiều nhân vật nv lắm bác ạ. Không phải thần thánh hóa quá đâu bác. Ai cũng biết các lãnh đạo siêu giỏi rồi. Nhưng ngoài các lãnh đạo đấy thì còn nhiều các lãnh đạo khác cũng siêu giỏi :rofl::rofl::rofl:

Bác độc kỹ các dự án và hãy tìm hiểu thực tế. Ngâm cứu kỹ rồi hãy vào kéo nha

tại vì nó có đất ở đó ăn thêm 5000-8000m2 thương phẩm. đọc tài liệu đhcđ 2021 sẽ có nhé a7 đền bù 100% và không cần xin ý kiến dân

1 Likes

xem tạm 2020 vì 2021 chưa ra nhé… đây là dự án còn lại sau bctc kt 2020.

Sai quy hoạch tự ý lấn , nộp lại tiền sử dụng đất theo giá mới.
Còn vài nghìn m2 thì cũng ăn cái bòi

3 Likes

Lacasa bỏ đi bác nhé, thuộc diện xử lý vi phạm của ub thành phố HCM, liên quan tới sai phạm lớn đấy