VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Mấy cái này nó rõ cả rồi mà bác. Ai chẳng biết. Và nó cũng bán rồi mà. Có cty nào làm mà k bị this bị that đâu bác :expressionless::expressionless:

đấy mới chỉ 1 dự án thôi a7 à. 5-8000m2 bán theo giá trên 150tr/m2 theo vốn hoá vph 1k6 tỷ a7 xem thế nào nhỉ quá khủng

lacasa trước đây bán cho nhật rồi bác.

Đang nói tới đoạn này phải không a?

1 Likes

tui chả cần thần thánh hoá, người ta giỏi có tầm và có ảnh hưởng tốt thì mình thấy đáng học hỏi tôn trọng thôi. Trên đời này ai giỏi và có tâm có tầm thì mình có cơ hội gặp và tiếp xúc là cái may mắn của mình đấy

Thì em công nhận điều đó mà. Nhưng ngoài các bác đó ra thì còn nhiều bác khác cũng không kém cạnh

thid tất nhiên, mình có duyên tới đâu thì gặp tới đó, nên mình có cơ hội gặp mình nể phục và tôn trọng thôi

Bác gặp các lãnh đạo ấy cũng giống như em gặp khác lãnh đạo khác vậy đấy

Bố chỉ càn nghe cái mùi 5-8k của mày đã thấy mày ngu và bơm láo. 5 là 5 , 8 là 8 nhé.
Ngứa hết cả đít. Mấy con bệnh nick ảo đéo ngửi nổi.
Chưa tính mày lấy giá mặt đường hoàng quốc việt dán vào khu phía trong để thổi

3 Likes

VPH qcòn có
6ha hiệp phước
3ha kdc phú xuân
2,15ha bình trưng đông
28ha nhơn đức
2,2ha quận 7 đang xin chuyển đổi
15ha bình chánh nghia địa bỏ qua
5000m2 HQV
Vốn hoá 1k6 tỷ quỹ đất từ 2002-2017 giá vốn 1-1,2tr/m2 a7 và học trò a7 cứ khảo sát thêm nhé. Còn dự còn lại khỏi phải soi vì tôi lọc hết rồi

A7 cứ lấy 5000m2 đi kk

hình ảnh
hình ảnh
Tặng a7 nhé

Ơ kìa nó ghi rõ CĐT mà ai gắn ghép. A7 rảnh tay thì cứ kiểm tra google

Thế mày đc 2 ô Mặt tiền ko?? Bán mẹ 8 đời rồi con.

1 Likes

Lacasa đang mở bán nè Phạt giả thôi :grinning:

Giờ mới công bố a7 ơi. ĐHCĐ 2022 sẽ công bố

hình ảnh

A7 đọc tài liệu cổ đông nó cổ đông hỏi nó trả lời rõ thế mà a7

Chuẩn thầy chơi, đất bọn nó không ngoài mặt tiền… phải quẹo vào hẻm rẽ vài cái mới đến. Em ở khu hqv, thực tế là vậy. Cách mặt tiền 600m

nó bán cho Nhật r mà bác, còn của nó đâu mà tính

1 Likes