VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Dự án xạo ■■■, lừa người mua…chúng nó vẽ khu an gia bao nhiêu. Đến lúc mở bán xong thì tiện ích tầng trệch đếch làm. Cho người tới đục đẽo, tính xây một tháp 35 tầng chặn trước mặt…trong khi đất đó đáng lí ra để làm cảnh quan. Tao thuê ở khu này suốt ngày nghe đục đẽo phía dưới đau hết cả đầu.

1 Likes

Bố nói cho mày rõ giá đó là cả xây thô mấy tầng nhé. Và chỉ có vài căn mặt hoàng quốc việt nhé còn đâu đi tít vào trong. Tóm lại giá mày bơm vá phải trừ ít nhất 40%

3 Likes

Nếu có vậy thì mặt tiền 200tr, bên trong không đc 150tr à bác. Xây dự án lên họ cũng phải làm cơ sở hạ tầng nữa chứ. Để không nv mà làm hay sao

Bác nói ntn là biết bác chưa đọc rõ bctc rồi. Bán rồi nhưng mới ghi nhận 50% lợi nhuận

Đường đi vào nó không lớn, chỉ hơn cái oto lọt thôi. Mở rộng lối vào thì may ra

2 Likes

Dự án này đã có đâu mà a7 phán thế. A7 chỉ cần biết nó nằm cạnh căn hộ HQV còn giá vốn thì gần chục năm trước rồi :)))

Thế A7 ngâm cứu rồi định giá VPH giúp em đc không,? :joy::joy::joy:

Ông nào làm dự án chẳng khai thông bác nhỉ. Đất của nhà mà

Dự án ăn đất thương phẩm này chắc ai xem từ 2017 mới thấy. Đó mới chỉ 1 dự án chưa nổi 1ha thôi. Giá án này làm sẽ gấp đôi vốn hoá hiện tain kk

Gửi cả ảnh a7 chưa xem à

A7 nói cùn thế ạ?

hình ảnh
hình ảnh

Khu dưới đó, hướng từ thành phố vào thì cái đường HQV cũng chẳng to gì, còn phải rẽ vài trăm mét. Còn hướng cổng chính của dự án cũng là một cái đường khá hơn hqv tí thôi. Ông có dịp nên xuống đi vòng vòng đi.

Vậy đợi nó công bố dự án cụ thể ở đhcđ nhé a7 kk. Nói trước mất thiêng kk

A7 nên so vốn hoá 1k6 tỷ hiện tại thôi

Mày giỏi trừ đủ cho bố tiền xây thô, tiền nộp sử dụng đất giá mới, 10% VAT. 20% thuế thu nhập
Tính thử bố xem !

2 Likes

Bác chỉ cần xem giá đất nó đang bn thôi mà. Đánh giá nhiều chi cho mất công

A7 thử tính xem. T sợ nó khủng quá

Vụ này em xác nhận toàn bộ 42 lô biệt thự, có 21 lô mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt anh nhé. Còn 21 lô kia quay lưng lại

2 Likes

Mày khoe mày giỏi đéo dám tính à !!
Bao căn mặt HQV bao căn sâu bên trong??

2 Likes