VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Có topic chấm vph gấp 3 dig nhưng soi kỹ gấp 7

3 Likes

anh e soi thêm IDJ API nữa nhé - toàn siêu cổ đó nó tăng vài lần nữa nhé!

1 Likes

Chỉ lên tàu khi đuổi thằng chí phèo mở mồm ra là chửi

1 Likes

Có mỗi bác A7 với đệ tử A7 mở mồm ra là chửi chứ có ai đâu bác

1 Likes

Bài này khuyên mua bds Peny chứ ko nói mua cổ bơm vá giá cao chót vót Bce nhé ăn đứt ceo

1 Likes

Đầu tư nhàn quá pet 15 hôm nay 65

Cổ tốt tự lên

1 Likes

Chửi nó cũng không xuống đừng tự huyễn ảo tưởng sức mạnh

Dig ceo chỉ đáng giá 1/3 pet thôi

A7 hay chửi có lý do hết đó em, có điều lần này A7 chửi oan cho VPH rồi, nhưng nhờ vậy anh em lại có thêm hàng ngon để gom, kkk

1 Likes

Nó chửi idj lên 20 lần chia tách vẫn lên

Cổ tốt cầm càng lâu ăn càng dầy pet , giờ bce

Đã hỏi một số thông tin về Vạn Phát Hưng, VPH hiện cũng là 1 tên tuổi lớn trong làng bất động sản khu vực miền Nam, có nhiều quỹ đất tại Nhà Bè, Quận 7, Quận 9…Nghe nói có dự án gần 1000ha khu vực quận 7. Về năng lực tài chính: Chưa có thông tin xác thực. Về tình trạng pháp lý: Nhiều dự án bị vướng pháp lý liên quan tới việc đấu giá đất, nộp tiền sử dụng đất…đây là đặc trưng của VPH từ trước tới giờ do các dự án chủ yếu khu vực Sài Gòn nhất là những khu vực Nhà Bè, Quận 7. Về tình trạng triển khai: Rất nhiều dự án nằm treo ko triển khai từ lâu thậm chí là 10-20 năm.

Vướng pháp lý thì cty nào cũng vướng…ở SG quan trọng tháo gỡ và triển khai thế nào. Thằng lãnh đạo nó muốn gì? Mấy cái đó mới cần tư duy

1000ha. E có nghe nhầm ko

Thông tin tui thu thập hiện tại chỉ có vậy, nếu các bác đầu tư nghiêm túc thì nên đi xuống từng dự án nếu có điều kiện phải gặp và trao đổi đk với ban lãnh đạo thì mới nắm đk nhiều thông tin hơn nữa ( tất nhiên các bác phải có đủ tầm). Điểm trừ tui đánh giá vs VPH là nhiều dự án bị dính pháp lý, hên xui ko bị khui thì triển khai đk nhưng mà nếu dính sẽ lùm xùm không biết tới bao giờ.

Còn 100ha đất sạch ăn được chu kỳ này thôi. Nói 1000ha SG chắc thiên hạ nó giết chủ tịch để cướp

Đây là tui hỏi 1 anh bên ban tài chính, cụ thể tui ko rõ nhưng dự án này nằm im bất động 15-20 năm r, cái này các bác xác thực đi nếu các bác đầu tư lâu dài vào đó.

vướng pháp lý ở SG nhất là quận huyện nội thành ko phaie là vấn đề đơn giản nhé, liên quan tới đấu giá đất, xác định giá nộp tiền sử dụng đất có thể dính tới nhiều vấn đề đấy,