VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

nó khuyên người ta mua theo năm nhưng bán , hô hào như đa cấp, cổ ảo tránh cmnr kẻo cháy tk, kiêns thức nghèo nàn chém gió toàn cái ba lăng nhăng

1 Likes

DIC Holding mã cổ phiếu DC4 cũng đầu tư VPH nhé :+1:
Số lượng cổ Vph giữ nhiều hơn Dig nhé :grinning:

thầy ơi, L14 gia tăng thêm nữa được không ạ

mời bác cứ húp có ai nói gì đâu, còn tui cứ húp DIG, CEO thôi, mâm cỗ khác nhau mà bác ăn của bác, tui ăn của tui chả liên quan

1 Likes

L14 về nhà mà tự sướng đi, ai mà mua nó giá này, đồ nóng lạnh, A7 quay tay thôi

Dự án bình trưng đông Q2 của Vph năm 2021 đã có kế hoạch triển khai rồi bác nhé.
Bác nói vậy cũng đúng, trước đây nó thế giờ thay đổi rồi, UBND Q2 đã họp để 16 chủ đầu tư thành phần sẽ triển khai dự án, họp tháng 6/2021 nhé

@Suzy đề nghị Admin khoá pic

VÀI LỜI CẢNH BÁO GỬI MẤY CON CẨU BƠM VÁ VPH. !!
Cái tên cái mặt thằng bố con mẹ chúng mày đẻ và đặt cjo chúng mày còn ko dám dùng, toàn nick ảo bơm thổi láo tin tin vịt. Có 1 nói lên 50-100. Chúng mày về bàn thờ con mẹ chúng mày mà thổi.
Ae ở đây họ muốn tin người thật mặt thật. Uy tín thì chúng mày đéo có

4 Likes

vaò đẩy hộ anh con bce và cig cái, chửi nhau làm gì chỉ càng thấy lòi cái dốt

giờ cứ peny đầu 1, 2 mua như pet lúc 1x giờ 7x… tiếp theo bce cig…

cig mua 9.5, bce 14.5… ăn 10 lần nhẹ nhàng , mua cổ đầu to khác gì mua con vnm ăn vài line

Thế nào là thổi khi a7 thổi long tân 100tr/m2

tiền đang rút ở cổ bơm vá giá cao sang cig bce

bce lệnh quét giá 18 gần 1 tỷ kinh hoàng

Long tân nó xây lên đẹp 300tr cũng là bình thường con nhé. Các vị trí Hà nội xa hơn long tân mà xây đẹp 300 tr hết rồi con.
Mày óc .c.hó ở chỗ VPH toàn dự án tủn mủn vài căn bán phát hết mẹ rồi nên đéo ăn đc khúc giá đất tăng. Còn Long tân nó 360ha. Đất nó xây đẹp bán dần đất còn x3x5x10

4 Likes

dòng tiền thông minh đang rút củi đáy nồi ở những con bds giá cao chót vót nhảy vào peny như cig bce kaka

1 Likes

VPH nó xây lên có 1 tỷ/m2 không a7…mà long tân gpmb hết chưa thế a7

2 Likes

tranh thủ oáh nhau cãi nhau một số lính đã đào tẩu chạy khỏi cổ bds giá ảo bơm thối sang peny keke