VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

VPH CHÚC CÁC NHÀ ĐẦU TƯ KHÁCH HÀNG thứ 7 cn CÓ KỲ NGHỈ VIÊN MÃN, TÁI TẠO NĂNG LƯỢNG THÀNH CÔNG NHÉ :coffee:

:rose:

:grinning: :+1:

1 Likes

Tích lũy tốt, tin tốt, mập mờ cũng tốt, đến lúc bùng cháy khác nào đá vào mồm bọn bảo VPH lùa gà. Kiki. Chim sẽ lượn, xích mồm

1 Likes

Bác chỉ được cái đếm cua trong lỗ là nhanh :laughing:. Đầu tư có khoản này khoản kia. Nhưng em nghĩ 2 cái cục 285 tỷ và 360 tỷ cho 2 cá nhân khác mới là đáng quan tâm vì xác suất đó là các khoản liền thổ và sổ đỏ chắc còn chưa xong nên chưa cầm cố được, vì ko thấy mô tả. Nhưng nếu như dự đoán thì nó sẽ là quỹ đất rất lớn ở vùng nào đó xa xôi (tại thời điểm mua cách đây 4 5 năm). Nó sẽ là dự án bđs tương lai của VPH.

1 Likes

Vâng. Nghe bác nói thế em lại nghĩ đến khu dân cư của Vạn Phát Hưng ở Thị Trấn Cần Giuộc Long An, rất đáng để chờ đợi bác nhỉ ?

Bác đang thực hiện phép nhân cấp 1 đấy à :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Sởi lỡi trời cho, so đo trời lấy bác ạ

Đếm gì thì đếm, đếm lố quá đọc nó buồn cười. E cũng biết bác giỡn vui thôi :joy::joy::joy:

1 Likes

Em chỉ tát nước theo mưa thôi

• Nhưng mà cái gì nó cũng có cái lý của nó đó bác
  • Người có vốn 100 tỷ, họ lấy tiền mua đám đất 50 tỷ tương đương 2 ha, để vài năm rồi làm quy hoạch bán ra lên 700-1000 tỷ
  • người có 1-2 tỷ mua đám đất 1-2 tỷ tương đương 100 m2 để vài năm thì lên 3-4-5 tỷ

Năm nay Vph khởi công dự án KHU DÂN CƯ AN HƯNG 9.22 HA THÌ CHỈ CẦN MỞ BÁN CÓ MÀ NGẬP TIỀN :coffee: :grinning: :sunflower:

2 Likes

Tình hình tay to gom vph thế nào rồi anh

1 Likes
1 Likes

:coffee:

Bác rảnh nghiên cứu thêm con BCG thử, thấy cũng tiềm năng đó bác😄

1 Likes

BCG mã cổ phiếu tốt kỳ vọng 3x-4x ổn! Xưa cầm nó 1x giờ ko ngó nữa

1 Likes

Mình thấy Ban lãnh đạo tốt, định hướng rõ ràng, mảng ngành nghề cũng hợp với xu thế vĩ mô,… chỉ lăn tăn mỗi cái “giấy” phát hành hơi nhiều rồi thôi😅

bác cho em hỏi bds nhà bè vốn điều lệ 1000 tỷ giờ chuyển nhượng 55% thì ít nhất cũng có 600 tỷ?kết quả công việc năm 2021:

• Hoàn thành Chấp thuận Chủ trương Đầu tư Dự án KDC An Hưng;
  • Hoàn thành việc chia cổ tức bằng tiền 6% cho năm tài chính 2020;
  • Hoàn thành việc chuyển nhượng 55% vốn cổ phẩn Công ty Cổ phần Đầu tư TM DV
    An Hưng cho đối tác là Công ty TNHH Lotte Land;
  • Đã ký hợp đồng chuyển nhượng 55% vốn cổ phẩn Công ty Cổ phần Bất động sản
    Nhà Bè cho đối tác là Công ty TNHH Lotte Land;
  • Hoàn thành việc tăng vốn Công ty Cổ phần Bất động sản Nhà Bè;
  • Hoàn thành việc bán hàng dự án C.T.C.
    B. KẾ HOẠCH KINH DOANH CỦA BAN TỔNG GIÁM ĐỐC NĂ
1 Likes