VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

Tăng 2 năm sập 1 tuần hết haha

1 Likes

Đỉnh vl. Cơ mà đâu chỉ VPH nhỉ kaka.

Nhưng nó sàn kiểu này thì ác quá bác … nhiều con cũng giảm đợt này nhưng cơ sở tốt như VPH thì ko thể nào giảm kiểu lố như hơn 1 tuần nay ngày nào cũng sàn

Thế mới là ck. Không thế ai đâu tư ck cũng lãi hết

Rung mạnh cho những ông các bà ko đủ kiến thức gom tiền cho anh. Dùng

1 Likes

Doanh nghiệp tốt mà nhỏ lẻ cứ đẩy bán đúng lạ

Cổ tức tiền mặt, mấy con.nào đc kaka. Sập TT ăn vòng, kiểu chu kỳ. Nc là ai MG thì căng, ko thì làm của Hồi Môn hahha

1 Likes

Mua miếng đất các bác còn phải tính bằng năm bằng thập niên mới bán thì cũng hay coi như đầu tư VPH như mua miếng đất của Vạn Phát Hưng đi. Nếu ai mua giá này để 10 năm nữa không x 10 lần trở lên thì tôi sẵn sàng gọi bằng bố. Tôi quan niệm, khi đã tìm hiểu kỹ về doanh nghiệp, thấy tiềm năng của họ rồi thì càng giảm lại càng mua. Mỗi mốc hỗ trợ tôi gom 1 ít vì thực sự tôi cũng không biết đâu là đáy, đâu là đỉnh. Mong anh em hãy tin tưởng và đồng hành cùng doanh nghiệp, hãy giống như những người bỏ tiền ra thành lập doanh nghiệp và thuê người ta về làm. Quả ngọt sẽ tới với anh em!

4 Likes

Của Hồi Môn cho con, đời bố ăn hành, đời con ngập mồm hả bác. E sợ ịt, tử thủ.
H đéo thằng con nhang nào dám chê VPH đâu, vì đứa nào cũng đang sống dở chết dở kaka

1 Likes

tiền để phát triển dự án lại đi chia thì có gì là hay. Vốn hóa hiện tại ngang vốn hóa lúc niêm yết, đất nhiều đất ngon mà 14 năm ko tăng trưởng.

Đất Ven, khi đô thị càng phát triển, quỹ đất nội đô cạn, thì là lúc vùng ven đc đầu tư và mở rộng.
Đất dự án thì mua chưa lên giá, thì cứ chậm chậm vậy, rồi đến lúc bùng nổ, mở ra thì thành thơm.
Liên doanh Lotte vẫn đủ lực làm, còn chia cổ tức tiền mặt là ngon chứ, nghĩ cho cổ đông. Chia cổ phiếu thì kêu chia giấy, e chịu các bác

1 Likes

Đất dự án ven lâu năm, chưa bùng nổ thì ít ông đầu tư tiền tấn vào lắm. Đến khi đất nó sôi, thì lại mỏ vàng

1 Likes

Mai em nó chính thức về dưới mệnh rồi công nhận nhanh quá nhanh chắc cách đây 2 tuần cũng ko ai dám nghĩ

1 Likes

2 tuần quá nhanh nên nhiều người vẫn còn trên tàu

Biết sao h, có ng cut loss ko kịp, có ng thì tử thủ, có ng cầu nguyện cho hồi. Thế mới là xã hội.
Ps: còn có ng ko đánh mã gì thì vào chỉ dậy kaka

Mục 1 theo m hiểu là công ty đã chuẩn bị cho công tác giải phóng mặt bằng dự án mới
Chót kẹp thì cầm dài vậy

2 Likes

Cafe anh em nhé :coffee:

2 Likes

Kẹp xăm nhưng nói cho Hero là Tử Thủ kaka.
Đùa chứ 1 tuần này nh người biu kẹp mà. Nhưng cổ mình đánh mà tin, thỉ cứ hold n relax thôi

2 Likes

Sau cơn mưa trời lại sáng bác ạ
Chằng lẽ làm cổ đông bao nhiêu lâu mà lại gục ngã vì lý do “làm trong sạch thị trường” :sweat_smile:

1 Likes

Tin xấu bão hoà rồi