VPH - Thời cơ đã đến 'nổi lửa lên em'

• Ngủ thôi cả nhà ơi, tôi mới dạo quanh 1 vòng F247 tự nhiên thấy mã BĐs nào giờ cũng đẹp cả anh em
  • Trường phái của tôi vẫn là ưu tiên mua mã an toàn nắm giữ dài hạn
  • Nguyên tâc duy nhất trong đầu tư của tôi là bảo toàn vốn
  • Mới đây thị trường chứng khoán Việt Nam sinh ra thêm 1 trường phái đầu tư đó là trường phái đầu tư (mua bán) theo màu, Tím mua - đỏ và xanh lơ (bán) chạy kkk vui ghê :grinning:

Ngân hàng Nhà nước Việt Nam (NHNN) cho biết sẽ tổ chức Hội nghị triển khai chương trình hỗ trợ lãi suất 2% từ nguồn Ngân sách nhà nước 40.000 tỷ đồng theo Nghị định 31/2022/NĐ-CP của Chính phủ và Thông tư 03/2022/TT-NHNN của NHNN. Thông tin này sẽ là cú hích cho BĐS phát triển … thật sự việc siết tín dụng vào BĐS là quan điểm sai lầm khi mà thị trường BĐS là kênh đầu tư lớn, chiếm tỷ trọng vốn cao ngoài ra còn thu hút đầu tư công tư, cơ sở hạ tầng góp phần thúc đẩy các nền công nghiệp phụ trợ phát triển

1 Likes

Bất động sản còn ảnh hưởng trực tiếp tới khoảng 60 ngành nghề liên quan nữa bác nhỉ
TQ phát triển bậc nhất thế giới trong 30 năm qua họ chỉ làm 1 việc là thúc đẩy phát triển BĐs

13/05/2022 : 9.00
27/05/2022 : 9.19

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Bth mà, giai đoạn sideway. Thấy bác đánh lâu r, mà thấy có vẻ ngạc nhiên khi TT như vậy nhỉ. Cungz xây nền, ko tụt đc nữa, bdau sang tháng sẽ nhích

VNI tăng 40-50 điểm em nó nhích 1 tý vni tăng tầm 20 điểm e nó chảnh ■■■ chả xê dịch tý nào.ko hiểu anh vni phải tăng tnao em mới tiến?trong khi những con khác chạy 20-35% rồi

2 Likes

Lâu hay ko ko liên quan đến việc nó sideway hay chơi kiểu ATC bỏ một nắm đánh lên xanh rồi trong phiên lại đạp đỏ gom hàng đâu bác

1 Likes

Hy vọng VNI vượt cản 1300-1350 chứ gãy ở đoạn này thì em nó còn giật lùi chán

Kệ thôi.
Mà bác thấy ko ổn, bỏ qua. Thật đấy.
Mấy mã đang ngon, e cũng đang hưởng rồi.
E này mua để đó.
Ai nói trước đc điều gì

1 Likes

Tháng mới tốt lành ae!

1 Likes

Sáng đỏ chiều lại xanh ngon nhé, chi cho nửa 6 tháng cuối nay hết hồn cửng kâkaka

2 Likes

Pic vắng quá, có khi còn ta với lái thôi !

Nay lái giữ giá atc chắc để xây nền

1 Likes

Tự xoay haha

Nhìn giao dịch vậy ai mua ta

Tuần này bdau nhích dần kâkak

Em đang thấy down dần mà bác ?

:rofl: Có một bài làm hoài đến 14:45 đẩy 1 lệnh tầm mấy chục k cổ kéo lên cho đỏ nhè nhẹ cả tháng hát có 1 bài ko thấy nhàm haha

Con này hủi dữ haha

1 Likes