VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Quân tử thì ngửa mặt nhìn đời, chỉ bọn tiểu nhân núp lùm không dám ra mặt thôi. Mạnh mẽ lên chủ pic :)) Mẹ, cổ méo gì lên tí lãnh đạo nó xả bán hết còn cầm mấy chục cổ lẻ :joy:

Thay lãnh đạo thôi mà

1 Likes

:+1: đồng ý người ae nhưng truyền Thoòng cũng phải biết nó có ý kiến trái chiều nhưng đừng gán ghép chụp mũ ai đó mà tác dụng ngược làm hỏng 1 cp kì vọng

1 Likes

4 Likes

Ông là chủ pic hô hào nhưng đừng có mõm thực tế lên . Phải có uy tín chứ tôi đánh giá ông mõm dài như cái bơm cái máy chả có cơ sở méo j . Dm dn tốt chủ tịch dn nó phải lắm cơ số cp chứ như hqc kìa ko cẩn thận nhỏ lẻ nó đảo chính lại húp cháo loãng😂

1 Likes

Cảm ơn đã góp ý

Tuồng chèo nó vẫn có câu “ tôi ra đây có phải xưng nhanh ko nhỉ” liệu mà hô cho có uy tín

Thôi sory cả nhà hết cn rồi rượu đã hơi ngấm có chút ý kiến khó nghe. Chúc all đầu tư thành công :nerd_face:có gì thứ 7 tuần tới rảnh lại ngó xem ae đầu tư như nào thì chúc mừng

Đỵt bà mài bố mày bảo mày là thằng dở đó . Cắt nghĩa cho mày thằng nô lệ tưởng gán ghép à . Còn A7 em ko nói rõ gây hiểu sai ý e. E ko tôn sùng a nhưng vẫn đúc rút những j tốt em chắt lọc .

Đmm lại bú fame nó,
Câu trươc nói không quan tâm
Thấy nó nổi lên cái . “Ôi ông anh của em đây rồi”
Loại như mày bú liếm bợ đít giỏi thôi chứ có chính kiến kẹc đâu

Vph dưới mệnh mà năm nào cũng cổ tức tiền mặt ngon chét. LDG chia cổ tức gì ấy nhỉ

Thằng dig lên sóng nè Thủ thuật “xào nấu” báo cáo tài chính | VTV.VN

:grinning_face_with_smiling_eyes: Thủ thuật “xào nấu” báo cáo tài chính | VTV.VN

Lên ngu càng tăng

3 Likes

Thấy A7 mà “sờ gáy” cụ nào là cụ đấy sắp ra đi :v còn tương lai thì chưa biết nhưng khả năng chưa tới 1 năm nữa là Xin Vĩnh Biệt Cụ !

Mồm mày toàn shit bố khinh

Nhà bố nhiều đất bố chưa muốn bán vì giá còn quá rẻ … với những thằng CĐ ngu thì cứ muốn công ty bán lúa non đi để chia chác =]].

Chào ngày mới, tuần mới nhé anh em :coffee: :sunflower: :grinning:

Mày sủa VPH có 5000m2 = 44000 tỷ thì về bàn thờ con mẹ mày thủ dâm cho nó xem. Trên này tất cả ae họ nhìn rõ mày ngu có gia phả 3 đời di truyền từ thằng cụ mày rồi

4 Likes

So sánh VPH với CEO nó có gì đó sai sai :v: