VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Lại quay ra nói đạo lí? E chơi dấm vào xoay phỏm ghê phết.

À ảnh mày lúc nào cũng là con người lo đc cho bản thân , khuyên chú em đừng ham hố quá ko gia đình em lại nhấp nhổm lo chỗ em

Anh đầy đủ rồi hẹn mẹ em chuẩn bị 9669

Oh. E lại bị nhiễm cái món trí tuệ hào sảng “mõm” của sư phụ fake của em rồi. Thế lập nick mới để làm thân vuốt đuôi các anh chưa

Kkk đàn ông nó phải khác ai như ku méo ra ku hõm ko ra hĩm đa nhân cách

Kkk chơi ck mà có đệ với thầy thì anh lo cho mày quá,

A thì ko có đệ, chả có thầy. Em biết lo cho anh thế là tốt. Cứ khúm núm như thế từ đầu có phải các anh chiếu cố ko

Dm ko bik dc bao nhiu cổ mà phải cảnh bảng xanh đỏ khổ thế mày

Lại còn tò mò thế cơ ak? Đi theo các a thì các a nói j dc biết đấy thôi. Biết để thêm dữ liệu bợ đít a ak. Kaka

Kkk thôi cố mà dán mắt cạnh bảng xanh đỏ đi, hi vọng nó lên cho em vui ko lại cắn càn

Từ sáng giờ e nốc dấm xong e vào em cắn thôi mà. Em quên ak?

Ái chà hiện hồn rồi à thôi canh bảng xanh đỏ đi , cố kéo nó lên nhé , anh bận rồi gặp mẹ em bây giờ

@Dinhvnk32 thằng dấm nó đổi nick này, thấy nó tội tội. Mày nhận nó làm đệ tử đi

Thôi ku em à 2 đứa mày cũng giống như nhau thôi lo mà canh xanh đỏ, còn hôm nay bds ko lên dc đâu nhen, anh gặp mẹ em rồi có cần gì anh gửi cho

Kinh lại còn tag đồng bọn cắn đít anh à, chú em cũng thâm độc à nhen

Kaka. Bận ak? Chuẩn bị đi bợ đít thằng nào xin dự án ak? Thôi cố em ạ. Tính em nó hợp luồn cúi kiếm tiền

A nhọc công đi tìm thầy cho em thế cơ mà.

Các a thấy tội thấy thương thì các a dạy. Theo các anh là ko phải luồn cúi bợ đít đâu e ạ

Vph đoạn này nên mua tích lũy tài sản nhé anh em :coffee:

1 Likes

Thế nào rồi ku em canh xanh đỏ đến đâu rồi😒 có lên dc tí nào ko , khổ thân trưa nay chắc ăn năng thao nhon miệng dc