VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Bú đá nhiều quá rồi.

mu muội đến mức nghe khịa cũng tưởng khen. Đến mức này thì hết chữa rồi

Thôi chửi nhau làm méo j thị trường đỏ lòm mai đỏ tiếp kéo dài thời gian giàu có chán nhờ

Mấy ông cãi nhau như trẻ con haha. Thôi, cùng lên cùng xuống, cùng ăn, mỗi ng một đoạn đường. Bô ai cũng k phải ngoại lệ kiki

Anh lo làm méo gì chú sống chết đấy do Phước nhà chú , nhưng với kiểu chú cũng ko bik chừng

Ái chà. Bắt đầu nhiễm kiểu nói chuyện đạo lí với sang giàu mõm rồi đấy. Ông anh của chú nhận chú làm đệ tử rồi ak?

Anh nói dỏng tai mà nghe , ku có vẻ cay cú người khác nhỉ ko giàu lên dc đâu . Ở đời người ta có hay dở anh cũng thấy 1 điều ko tự nhiên có nhiều người nhận làm đệ tử. Cảm ơn ông em ngu dại đã làm ảnh tò mò tìm hiểu về A7 , cũng có cái mình chắt lọc khi mình nghĩ nó là hợp lý :face_with_raised_eyebrow: . Chú em có lớn xác nhưng đầu óc còn non dại lắm

Cafe anh em nhé :coffee: :sunflower: :grinning: :eagle:

Tiền đặt cọc mua đất do các cá nhân phụ trách của Vph đến ngày 31/12/2022 nhé, TỔNG 851 TỶ gần bằng vốn hóa nhé :grinning: :sunflower:

9c964554ad31636f3a20

thanks bác cho biết thêm Thông tin

La casa hàng đã có sổ nè, có ai còn nói Vph dự án pháp lý có vấn đề nữa không ? :grinning: :rose:

Em đang băn khoăn 2 khoản lớn là 285 tỷ cho Phương Thảo và 344.6 tỷ cho Yến Nhi (2 khoản này xuất hiện tầm 4 5 năm rồi) thì vph mua đất ở đâu. Em đoán đây sẽ là 2 dự án lớn của VPH, với quy mô vài chục tới tầm trăm ha ở các vùng ven ở xa. Các khoản 45 tỷ cho Thùy Trinh, 36.5 tỷ cho Bảo Trân, 50.6 tỷ cho Lê Minh Triều cũng xuất hiện cũng tầm 4 năm rồi, chắc sẽ vài mảnh kiểu vài mảnh nhỏ mấy nghìn m2 đủ để xây các dự án chung cư rìa HCMC.

1 Likes

Sau mấy hôm đỏ máu “cùng thị trường” vì ảnh hưởng của a Q, thì VPH trở lại đường đua, tìm lối đi úp bô NDT vì bán lúa non và pháp lý như cc

1 Likes

Cig lãi gấp đôi trong khi vph giảm. Định gia vph gấp 5 cig keke

Một người vào cig giá 10.4 cho hay

Vph đè gom huec liệc

múc mạnh VPH, đang rũ bớt hàng đợt trước 10/1, xong tiến về đỉnh cũ

đại hội cổ đông nhớ hỏi nha bác

2 Likes