VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

đầu tư nên nhìn giá trị DN mà định giá xem nó thé nào rùi hãy phán nhé, đừng phán bừa ko người ta lai chửi cho tinh gía chia tách 1:1 thì idj hiện tai ở vung 6x nhé - năm nay tài sản các dụng an lớn tiêp tục đang triẻn khai ra hàng lương sơn hoà binh dự an tỷ đô 60HA, phú yên 2, bác giang, bds khu cn điềm thuy, bds khu CN hải dương - 2022 tài sản IDJ tang lên sẽ rât khủng so 2021 - boc LN mũi né…! lúc đó vốn hoá dong tiền idj sẽ tăng manh mẽ so 2021 rât nhiều - ko hiểu DN đúng phán bừa. THÔI KO CHÉM ĐÂY NỮA ĐÂY LÀ PIC VPH - BÁC SANG PIC IDJ MÀ ĐỌC SẼ HIỂU. THÔI E DÙNG CHIA SẺ

1 Likes

Đéo quan tâm mày ạ. Thấy đường ăn thì xúc. Lúc mua idj với ceo có biết a lăng với a7 là ai đéo đâu

1 Likes

Mà mày ko nhận thằng dấm làm đệ tử đi. Cứu nó bằng xây 7 toà tháp đấy

1 Likes

Mua đám đất ven biển của Ceo đi ịa gió biển lùa vào thì mát lắm

Vph khủng chẳng khác idj

1 Likes

Khủng gì thấy đâu, bao năm vẫn thế, có đám đất mua ở long an thì chưa biết thông tin gì

Giá vốn rẻ, giờ xin chủ trương xd thì khủng thời bđs này. Quan trọng là đất sạch

Có ăn tìm đến , bị đạp thì mình chạy đi
Chuẩn cmn phương châm nhà đầu cơ giá trị

1 Likes

Gì mày cũng biết cơ. Mai đi thăm a Tea vs tao ko?

1 Likes

Cafe anh em nhé :coffee: :rose: :grinning:

3 Likes

Ngồi chờ giàu các bác ạ ! :grinning:
Trung bình mỗi tháng lãi trên 20%, ôm Vph 6 tháng nay tính ra hơn 120% ! :rose:

:coffee:

CDC Sao so với vph được

3 Likes

Nhìn thấy nhà đầu tư chơi theo nến tháng đây rồi^^ trên này hiếm ng nhìn nến tháng lắm

Mắt bị lé à.nhìn sao biết bác đó chơi nến tháng.không biết lại còn mạnh mồm. Bác đó ôm vph ít nhất 3 năm rồi.

1 Likes

Vkl. Mày đéo chịu đọc comment ak? Bác ấy chụp chart tháng lên đấy. Dm, sáng sớm đã sinh sự

1 Likes

Đâu phải chụp nến tháng là em mua bán theo tháng bác ơi

Đang nói chuyện có người soi nến tháng thôi. Ít người soi. Topic này có thằng mL @Dinhvnk32 là nó hay soi nến tháng

1 Likes

Ý người ta là nhìn nến tháng để đầu tư 1 con cp dài hơi
Thế mà các bác đã nói người ta rồi
Cái gì k động chạm thì k nên nặng lời

1 Likes

Mày đi đâu từ qua giờ ko thấy xuất hiện đấy thằng ml?

1 Likes