VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Làm ơn ai đi họp dhcd cho ý kiến dùm

1 Likes

Đây gọi là che giấu

1 Likes

Người ta mới đi nguyên cứu dự án thôi, đã báo chí đăng đầy ra, rồi binh hùng tướng mạnh, phất cờ tứ tung

1 Likes

Nghĩ lại thấy nhà mình năng lực có, tiềm lực mạnh, Binh Hùng tướng mạnh nhưng lại ko chiêu binh mãi mã để khởi nghĩa mạnh mẽ

Đúng bác nhiều dn chưa có gì mà tay to chỉ trích mồm chủ tịch mà giá tăng loạn @Hue_Dinh bác góp ý đhcđ

1 Likes

Mà đợt này có thay ceo không bác

1 Likes

Nếu Vph vẫn đi theo con đường cũ không thay đổi từ bên trong. TẤT CẢ SẼ DỪNG LẠI Ở DẠNG TIỀM NĂNG THÔI

1 Likes

Đúng bác nên để tay to m&a

1 Likes

Em thấy him lam vào dig mà giá 1x lên 12x

1 Likes

Thay hay không không có gì quan trọng. Quan trọng là phải đưa được cái mới VÀO BAN LÃNH ĐẠO mà GIANG SƠN DỄ ĐỔI BẢN TÍNH KHÓ DỜI

Bác có đi họp cho ý kiến

1 Likes

:coffee:

1 Likes

Nhiều dn giá cp tăng lợi trăm đường huy động vốn nhà đầu tư tổ chức

Tôi rất mong himlam hay vạn thịnh phát hay ông lớn nhảy vào

Thời cơ đến nếu ban lãnh đạo ko có động thái mới, quyết liệt thay đổi, bơm luồng sinh khí mới vào cho doanh nghiệp cho cổ đông lớn thì họ sẽ dần dần ra đi.

1 Likes

Như vậy lại dễ bị chìm vào lãng quên như trước tháng 6 năm 2021.
Tất cả mọi thứ đều là tùy duyên, nhưng nhân duyên đa số lại do chính mình quyết định

1 Likes

Vph nửa năm nay thấy vol tăng đột biến chỉ hy vọng tay to nhảy vô

Bác gửi cái này cho đhcđ https://m.cafef.vn/von-hoa-tang-22-lan-len-5-ty-usd-sau-8-nam-niem-yet-nhung-co-dong-sang-lap-kin-tieng-cua-the-gioi-di-dong-dang-so-huu-khoi-tai-san-lon-den-muc-nao-20220402114656331.chn

1 Likes
1 Likes