VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Con tó này lại sủa gì thế

Mày ko nhận nó làm đệ tử mà cứu nó đi. Nó dấm nhập nó thế thôi chứ bản chất nó ngu mà

Oh. Nay lại cắn dấm ak em? Mấy hôm nay đi bưng bô bợ đít ko dc việc hay sao mà hăng thế?

Ở đây ko ai có nhiều cổ như em đâu e ạ. Các a còn phải vất vả kiếm tiền mới mua dc, làm sao mà đi vuốt đít bợ đuôi người khác ra tiền như em dc

Nghe cái giọng thấy thằng vớ vẩn. Hẹn hnao đá chẻ mõm mình mới sợ. Hẹn sáng luôn cho nóng thì đéo thấy đâu. Mệt ng. Thôi. Chán cmt nhăng cuội mõm rồi

vph sóng thì không lên giảm thì đú đòi giảm theo kaka

1 Likes

Oh thằng này nó nghiện dấm mà. Có dấm có mới lên mõm thôi.

Chơi với bọn lãnh đạo VPH này mấy chú sẽ biến thành quái thai, quái dị theo bọn nó hết

Ấy, lại đi học mót bọn trông cửa nhà a7 hay sao thế? Đã học dc cái bài giàu sang mõm rồi. Thế đi vuốt đuôi E7 đã kết bạn dc chưa?

Trời Phú cho em cái tài năng cắn dấm rồi cúi đầu vuốt đít chứ a thì chịu

Điz bà mày suy bụng ta ra bụng người bố mày thấy mày ko thể khôn ra dc , thử đi nịnh cây cao bóng cả xem mày sẽ bất tài đến đâu

Đúng là học dc bài mõm của bọn canh cửa nhà E7 rồi, vác mồm ra chửi ngay dc. A thì a ko biết nịnh, giàu nghèo a tự đi dc. E thấy nịnh bợ mà khỏa lấp dc năng lực của em thì e cứ đi bợ đít, toác mồm ra chửi mà gỡ gạc dc sĩ diện đánh mất lúc đi vuốt đuôi thì e cứ chửi.

A thì ngu đấy, nhưng là người ngu. E khả năng khôn, nhưng là vẫy đuôi khôn. E khá đấy

Gớm mõm vừa thôi của nợ , loại em đi làm thử giọng nửa chym nửa bướm thế này xem OK ku còn thất nghiệp dài😏

A thất nghiệp là bình thường. Thế e kết bạn với A7 fake nó thèm tiếp chuyện e chưa đấy?:sunglasses: lại vẫn cứ phải cố chứng tỏ mình bận rộn với giàu sang mới chịu dc cơ

Ha ha con lợn mày với tao kéo ông 7 vào đây làm loz j thế thằng bất tài , vừa ngu si như có vẻ đố kị gớm mày sợ A7 thế cơ à mà cái loz j cũng có ông ấy ở cái câu chuyện này hả thằng đần :wink:

A thấy em cứ bám theo mà a7 fake nó ko bắt nhời nên a hỏi thôi. Để xem cái trình bợ đít của em nó có như em quảng cáo ko ấy mà. E biết bợ đít đúng chứ chỗ nó cũng là tài năng đấy.

Khi nào nó nhận em thì e sẽ dc vào team canh cổng cổ phiếu đấy. Giàu sang với trình độ mõm như em a thấy rất chi nà phù hợp, phù hợp cả với văn hoá giao tiếp của e nữa cơ

Ôi Dkm con ngáo đâm đống cứt mà chết đi :face_with_raised_eyebrow: lảm nhảm dở như mày ko có gì mới cả

1 Likes