VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Thằng lõ này đi chim IDJ từ các group trên diễn đàn fb Hoài, thảm hại vc

LOL. Dm con phò

Ôi đm 8x cũng hô vào giá đẹp, 7x cổ anh ngon quá 6x cổ anh chất. đầu tư lâu dài. Úp quả bô to đùng vẫn cứ hô. Đúng đệ tử sếp HUY phó tổng APEC =))

AAV tôi PR giá 11-12 cầm aav lúc giá vốn 5-6-7! Aav tương lai còn rất sáng

Thông báo : đã đủ hàng Vph nhé

Cất tủ

1 Likes

định giá bao nhiêu nhỉ

Kệ thôi. Ôm dài hạn nên mua đủ rồi, cất tủ bác ạ
Sàn nữa thì em cũng nhường anh em đấy

Kê gối ngủ thôi, kệ kaka

1 Likes

Thay tướng mới trẻ khoẻ

1 Likes

thế thì đợi 11 rồi vào lại vậy =)))

liên tục sàn chắc có mùi rồi

Đề nghị mấy cổ đông dài hạn cô đặc luận bàn VPH siu cổ , im ắng thế này lại chống mắt soi sàn :face_with_raised_eyebrow:

Vẫn vào sủa à con ■■■ đổi nick con người
Cứ về liếm thằng e7 đi nó chiếu cố cho
Cp nó hô đang tuyệt vọng đấy. Đến nhà nó sủa cho nó vui thì nó cho cơ hội đc bú

Kkk nằm im đắp chăn run rẩy :joy: thỉnh thoảng đói mới dám chui ra khỏi ổ như mày anh nể mà

Quan tâm kẹc gì lên hay xuống đích tao nhắm đến 2040 thì bố sợ kẹc gì lên hay xuống tầm này mà phải xoắn
Mày lo cách làm sao dc thằng e7 nó cho theo hầu đi

1 Likes

Giờ mục tiêu của nó ko phải theo hầu nữa rồi, gioè đợi anh E7 của nó chìa ra cho liếm cơ

Gớm lịt pẹ ku khôn ko phải thất nghiệp , làm bất kể công việc gì cũng phải biết mình biết ta . Thử ra ngoài kiếm cái ctrinh xem qua bao lần noby đầu tư lót tay quan trên xem ngồi đấy mà thanh tao như mày chỉ ăn cứt và đầu puồi thôi ku😏 tư duy bần nông tiểu tiết như mày ko đáng để anh tay đôi

Còn Dkm phải soi cmt người khác liếm đít chứ là gì nữa ku :laughing: hèn mọn

A giáo dục e thôi chứ a tay đôi gì vs em. Khà khà. Xoa tay liếm đít e giỏi thì em cứ làm, sao cứ phải giải thích

Bố khỉ đầu óc của con 4 chân oăng oẳng lại còn phải hú đồng đội thì anh mày khinh :grinning: