VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

har

01/04/2022: 17.150
22/04/2022: 9.540

Qúa giỏi :rofl:

Vốn hóa công ty chưa được 1k tỷ :smiley: gặp mấy đại gia nó gom được nó bỏ ra cái 1 nó mua luôn công ty cho nhanh :smiley:

Dig cũng đang ăn cứt khác j

Lãnh đạo tốt thì nó khác

đúng thật, vào đợt sập cái là ko thấy mặt mũi tk chủ pic đâu nữa, chắc thoát hết hàng rồi. Giờ thay bằng đứa khác hô hào, chắc chưa kịp thoát hết. Hôm nào có cổ sàn thì đều có mặt cả =))

DIG himlam nó bán xogn thì có mà bay lên trăng

A7 uy tín đã cảnh báo rồi mà mình vẫn để chúng nó ăn mất 40%.
A7 cp giàm cỡ nào, tk thì bị âm call margin vẫn ra động viên ae. Chủ tuts ăn đủ r lập nick mới. Đẳng cấp khác nhau. Bị A7 up bô vẫn đỡ cay hơn :sweat_smile:

thoát đc thì thoát hết thôi, bđs vào mấy con cơ bản tốt còn hơn, tìm đâu ra con 1 tuần full sàn như con này đc đâu =))

Bds con nào h chẳng ngâm c. Haha

Nhìn nến để biết sự mạnh yếu. Log lại nic Hue_Dinh đi bạn

Bẹn ơi, m k phải Hue_Dinh, và m cũng đang ăn cứt với CEO thầy bẹn, chả nhẽ m cũng rủa Thầy bạn ăn cứt.
Thôi, ai xui đâu, tự đánh, tự hưởng kaka. Kêu j.
Bds chết chung 1 đống cứt kaka

Trong cơn say lao xuống của thị trường như này vẫn thấy bác lạc quan vl

Chạy ko kịp, kẹt chứ sao haha.
Cơ mà sống chết, cứ kêu ầm ầm nó có lên đc đâu. Kệ thôi.
Bds chết chung, đi chê nhau làm gì. Cần đoàn kết haha

Nhiều ng cp xuống là phải đi đổ lỗi cho ai đấy, nghĩ cũng buồn cười. Có ăn thì ko mang quà đến biếu, mất là đi kiếm chỗ chửi lung tung. Lạc quan như bác pic nó mới :laughing:

Tôi cũng vừa cầm ceo vừa cầm vph như bác

1 Likes

Ceo cũng đang bơi, chả nhẽ lại chửi Thầy, mà h chửi đéo ai bênh đâu. Haha. Chứ k, nói thế này, con nhang bu đầy vào chửi rồi.
Trong các Topic kia các con nhang đang cạn lực kaka

Ăn bảo anh này a kia nói đúng, thua lại chửi ầm ầm lên. Chẳng ng lớn gì cả kêk

1 Likes

Tôi đi chửi nhau với mấy thằng con nhang mất dạy của thầy suốt ngày. Làm xấu cả cộng đồng cầm ceo. Bọn đấy giờ thì hách lắm, chứ lúc nó cắt thì nó chửi thầy cũng ko tiếc mồm đâu.

Vào đây mà tìm lại cái comment xin liếm đít nó ko cho này em. Thế nó đã ban cho em đống nào vào mồm chưa? Khi nào nó ban phân em sẽ dc nhận làm con nhang đệ tử đấy. Khà khà

Dkm mõm như chúng mày nói đạo lí à, thằng chủ pic la liếm pic người khác pr cho cp lởm VPH này giờ mất dạng :unamused: chúng mày ôm đít nó đi