VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

ngon choét, bán đc giá cao nhất phiên luôn =))

Ngon, chúc mừng, mà sang bắt đáy e nào thế.

1 Likes

Hahaha, sập hầm

cắt đúng bẹn rồi

Không lẽ Lotte Land lại thành cổ đông lớn của VPH?

Ngã ba tam giác kaka

Vph sau 14h ko sàn, chính thức ngừng cắt máu nhé, đoạn tới sideway nhẹ hoặc có giảm chút, sau 30/5 cá hồi ae nhé

Đấy là e đoán vậy kaka

Cổ VPH giờ ngon nhất hiện tại tam sàn. Đất thịt Sài Thành triển khai dự án gấp 10 lần vốn hoá. Vni chỉnh chung thì t không nói riêng so cổ đất giờ quá ngon và rẻ

Cắt lỗ nhục lắm. Nghe t mút qua đoạn thị trường thanh lọc xong ăn x3,4,5 thì éo chịu kkk

Năm nay kỳ vọng lãi 85 tỷ lãi gộp 70% cao nhất trong dòng bđs . Chưa tính các dự án gối đầu nó khủng thế nào. Ăn dự án các năm trước đã kk. Cổ tức 7% tiền mặt so mệnh giá quá khủng

1 Likes

Đánh trung là đúng. Mà mua đi bán lại, béo cty CK kaka

Gía đang thua cả giá HAG QCG đợt này VPH thay máu cổ đông kinh quá Hy vọng có quà cho anh em cổ đông lâu dài

Mình tránh từ “ ngon nhất” đi dc ko bác? Tí bọn giàu sang nó lại lôi nhau sang cãi nhau đến nơi

1 Likes

Mà sao mấy con kia CE con này ko CE được ta trong khi giảm một mạch từ 17.x-18.x còn 8.x

Nay bán vph mua ceo vẫn lời 6% phải ko mà zui thế?

Bds quan điểm của tôi nếu nắm giữ rồi thì nhảy nhót mệt thêm. Nhưng chắc bác có phát hiện hay hơn thì bác chuyển đổi là bt. Bds đã lên là lên cùng nhau, đỡ cãi chửi nhau mệt mỏi

Cám ơn ae. Nay e múc dc 200k vph. 100k ldg thị trường phải có kẻ sợ hãi ta mới mua dc giá nay

đợt các cụ dí NĐT chạy tụt quần. tạo lập éo dám đỡ giờ ngon quá rồi cứ táng chúng nó mút hết.

đợi ra bctc quý 1 CTY thật, tiền thật, dự án thật, làm ăn thật cty trên đà tăng trưởng mạnh sau thời gian dài cứ bán xong lại phải đua thôi