VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Cái hay thì ít cái hâm hâm thì nhiều kk

Công nhận mấy má này hay thiệt suốt ngày chửi nhau kiểu đàn ông mặc váy

Cứ thằng xanh ngắm thằng đỏ là nín í mà kkk

1 Likes

Tầm này ai muốn bán kk

1 Likes

VPH đang sát kháng cự 9.2, mấy nay không qua được, các anh chị đang giữ VPH có thể bán ra 1/2 tại vùng này để chốt lời. Nếu VPH tăng giá vượt được kháng cự 9.2 thì mua lại 1/2 đó, vẫn có giá tốt. Còn VPH giảm, thì xem như 9.2 là ngưỡng khó, thì mình bán luôn 1/2 còn lại. Kịch bản nào cũng ok :slight_smile:

Bốc cơ có tâm đấy kk

Bán hết luôn. Kk

Bán xong là dễ trần lắm

Xém trần kk

Hix, bác hù em, mới 1.55% bác bảo trần, làm em tưởng theo kịch bản vượt 9.25 dồi

Bác nên khuyến nghị bán hết chứ bán 1/2 là chưa chuẩn đâu :rofl:

Haha với em thì tương lai là cái mình không thấy được , mà đã không thấy được thì nên có chừng 2 kịch bản khả năng cao nhất. Nên em giữ lại 1/2 để còn mua nhỡ IDC tăng mạnh, vẫn có giá tốt, còn lỡ kịch bản giảm thì bán hết luôn.

1 Likes

Nửa năm nay không góp cho cty chứng khoán đồng phí nào! Thế là nay rảnh háng bán hết xong mua lại luôn :))

2 Likes

Stockbroker sịn sò nó phải thế :smiley:

1 Likes

Bán hết xong đua lại mới đã. Kk

1 Likes

1 Likes

Bọn này định giá rẻ quá kk

Hàng hôm nay cứ ra là mút hết kkk

các phân tích ngắn hạn luc nào chẳng nếu nếu ko vượt ngưỡng thì …nếu vượt thì… trẻ con nó cũng phân tích được. lúc nào cũng 2 trường hợp ko nên thì suống. đọc ngứa đít

1 Likes

Dạng thằng ba phải á nói lên cũng đúng mà xuống cũng ko sai éo bik ai dạy cái chiêu bài phân tích kiểu đó :rofl: