VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Thôi ông gom rồi đúng ko tự bốc shit ăn là có thật a7 ạ

Trước chê ceo mà bốc ăn kinh

Anh chờ m ủi đít anh lên

Sếp kệ bà bọn nó đi sếp ơi. Cho nó khôn đến lúc chết

hmmm

Thế mà xoắn cái lờ mày lên làm gì

Anh sỉ nhục cho chúng nó chết mịa đê.
Bơm thổi ngu nhất quả đất

4 Likes

Thôi ông ơi ông vào con pic này thì chắc ông muốn gom thêm hàng rồi chờ m lập cái pic vph nhé

Ae chú ý 7l ăn shit đang cầm cục shit VPH lên nhai ae đừng ỉa nữa

Vậy a7 là người bơm thổi thông minh nhất quả đất, LFI chốt lãi vừa thôi

Đất này mà thế thì Long Tân 300k một sào hả con heo

2.19 ha đó nằm trong quần thể khu đô thị 154 ha của bình trưng đông, đây là quỹ đất lớn duy nhất còn sót lại ở sài gòn. Nằm gần The Gobal city hiện đang mở bán nhà phố 350 triệu/m2, còn biệt thự 40 tỷ/ căn

4 Likes

Tao cũng lạy con bệnh @Hue_Dinh , tao ở ngay Thạnh Mỹ Lợi, Cát Lái,Q2. Mặt sông đào kim cương đẹp như tranh, hạ tầng siêu đẹp mới 500t/m2 mà cái khu Bình Trưng Đông hạ tầng lao thông như shit, đường toàn container - gần mẹ quận 9 xa tít mà chúng máy đánh giá ngàn tỷ ghì bố cũng lạy chúng mày.

Thổi thì bớt thổi ngu lại, tìm hiểu địa lý, hạ tầng cho kỹ, bớt lùa gà và bú đít @Sieucophieu12345 lại

11 Likes

Thằng kia tính kiểu kẹc gì mà 2,15ha ra 44k tỷ thế chỗ đó 10k tỷ thôi gấp gần 10 lần vốn hoá VPH thôi kkk

15ha bán ra 10k tỷ :))

Năm trăm triệu /m2 thương phẩm cũng đã loài mồm rồi.
Vph cứ tính 10000 m2 thương phẩm thôi, bao nhiêu tiền nhỉ ?
10000*500.000.000 = 5.000.000.000.000 tỷ
Năm ngàn tỷ đó @RAIN_BOW
Em có tính nhầm ko các bác, sao kinh thế

1 Likes

Tao lạy mày, đất đảo.kim cương cách Thủ Thiêm 3km và mặt sông Saigon.

Cái đất Bình Trưng Đông chúng mày bán được 200t/m2 còm phải chờ 5 năm. Giao thông hạ tầng như shit, đường nội khu bé tý xung quanh toàn container chạy bán đéo đc giá đâu con. Chúng mày đéo biết chơi đất à???

3 Likes

Em cũng ở gần Nguyễn duy trinh đây, chủ nhật hay cafe với anh em Vph nữa
Khu Thạnh mỹ lợi của bác ko ngon bằng khu Bình trưng đông đâu, nó giáp 1 mặt với võ chí công, gần cầu cái lái chạy qua Q7 có 1 bước chân
với BTĐ nó quy hoạch đồng bộ 154 ha đó là đẹp nhất khu đó rồi
còn chổ nào nhiều đất hơn đâu

1 Likes

Mấy thằng ngu biết kẹc gì mà sủa. A7 éo cãi được quỹ đất nó quá khủng hố hố a7 chim gì bán lúa non trong khi dự án mới chuẩn bị mở bán hahhaa

:)) tụi nó bơm thổi nghe còn ảo hơn Tân hoàng minh