VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Thằng nào gọi môi giới các dự án VPH ở phú mỹ hưng sau đường HQV xem sắp lên tỷ/m2 cmnr

Nói đúng Vph quỹ đất lẻ lắt nhắt thật

T đấy chưa tính Tp.HCM đang đẩy mạnh đtc . Đất nhà bè , bình chánh lên quận

A7 khít hói à

Gần 2ha thương phẩm, nếu tính bèo 100tr/m2 thì khoảng 2000 tỷ doanh thu, họ bán lúa non 600 tỷ tương biên khoảng 30% hợp lý ko nhỉ, k rõ giá vốn vph khoảng bn nhưng ln như vậy thấp? (Thật ra đơn giá 100tr/m2 là thấp nhưng khó định giá tỷ usd đc, và sôts đất sắp tới đất ven tăng khủng hơn nhiều so với đất nội thành, về tiềm năng tăng giá đất ven tốt hơn)

Đang chào bán lúa non đó con, hố hố

2 Likes

Vph vốn hóa mới 1.5k tỷ thôi nhé bác

Tổ sư cái đám bú đít A7, con VPH đôi khi ko có chúng mày cổ đông còn có niềm tin, có ba cái loại bơm thổi rồi còn bua đít A7, lập yopic gây war với Dig Ceo để pr bẩn thì đéo ai tin chúng mày đâu. Mà kiến thức cũng đéo có, thực tế đéo có thì tin thế kẹc nào được @Hue_Dinh này. Tầm Tài đéo có tâm lại như cc.

1 Likes

Thay vì sủa như một con ch ó điên thì chú mày thử phản biện anh?

1 Likes

Lúa non cc gì hàng tồn kho nhiều hơn cả ceo thế. Ceo 18k tỷ éo cả bằng VPH 1k5 tỷ hố hố

Tao bảo rồi, đất chúng mày có lên tỷ đô thì bọn lãnh đạo nó cũng gặt lúa non thôi

Có ku để đếm với anh em là ngon rồi, lên bao nhiêu ko phải do bác nói đâu nhé

Thôi chào cả nhà em đi ngủ đây, ngủ đúng giờ kkk

Phản biện thì đ éo phản biện được
Nói lảm nhảm như thằng vô học
Thôi chú câm mẹ mồm có khi f0 nó còn đầu tư vph khỏi thổi nữa đi

Gặt lúa non. Muôn đời công ty nát!

1 Likes

Lãnh đạo TP.HCm đnag thúc đẩy phát triển SG cơ sở hạ tầng. Đất tỉnh lẻ đòi so đo

So kiểu gì 1ha thủ thiêm bằng 300ha long tân. Trong khi có 170ha hố hố gpmb hết mẹ tiền lấy kẹc ln

Tính vào hỏi mấy thông tin vph mà thằng này nó ẳng ngu quá, thôi em out khỏi pr miễn phí cho hàng nó kkkkk

1 Likes

Ceo vân đồn thế chấp để làm dự án. Thì lấy kẹc đâu ln hả a7

Lấy con vốn hóa 1.5k tỷ so với con vốn hóa 50k tỷ