VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

10 năm VPH bán lúa non rút ruột đéo làm đc gì hố hố, giấy chùi đít. Mấy trăm ha đất bán đc tý tiền lẻ. Bao cổ đông chết thảm

4 Likes

bú fame tiếp đi em, m có bú thế nào cũng ko nổi đk đâu, nó thể hiện m là thằng tiểu nhân, thằng hèn hạ, bẩn thỉu, lập thêm nhiều níc nữa mà chim chóc mà gáy cho nó rộn pics

Dạ

Sắp tới đẩy nhanh đtc Tp.hcm lên trung tâm kinh tế tỷ đô. Cung tiền ùn ùn đẩy ra ối dồi ôi hít khói

Cái này vĩ mỗ cùng ý thì cãi thế éo nào được

Mới tạm ứng 50% thôi bác nhé

ôi zồi ôi thằng bú fame à, nó có cung tiền ra nhiều nhưng thằng bú fame như m mãi là thằng rẻ rách,

:rofl::rofl: pk Long Tân, Nhơn Trạch , có cái j bển ko cu

Nói ra họ lại hiểu nhầm. 9ha chuyển từ 2019. Sau 2021 lấy được 28ha rồi tăng vốn làm kk

10 năm VPH bán lúa non rút ruột đéo làm đc gì hố hố, giấy chùi đít. Mấy trăm ha đất bán đc tý tiền lẻ. Bao cổ đông chết thảm

5 Likes

Đúng rồi. Vốn hóa Dig gấp 35 lần Vph, tất cả các dự án Vph nhân thêm 35 lần hãy lấy Dig ra cân nhé.
Chứ so như thế ai cải cho lại các ông

Ko ai tắm 2 lần trên dòng sông
Chả nhẽ mn lại ko tỉnh ngộ ra sao

1 Likes

bú fame tiếp đi, nay sướng nhé đk a7 vào, bú liếm thành công r đó.

1 Likes

A7 cay quá vì t nói đúng. Trình t đéo thèm dựa hơi a7 nhé

A7 đéo rảnh đi cãi nhau

1 Likes

t đéo cần biết m nói đúng hay sai, t chỉ cần biết m là thằng chuyên bú fame, lang chạ khắp caid diễn đanf này vs hàng loạt các níc mới đi theo tung hứng, m là thằng tiểu nhân bỉ ổi, m có giàu nhưng ko bio m sang được vì bản chất m là thằng vừa ỉa xong lại liếm đít mình, cả cái diễn đàn này nó kinh tởm m thằng bú fame ạ

Hố hố. 10 năm bán lúa non tuồn ln ra ngoài hàng trăm ha đất. Cổ đông dài hạn theo chết ko có chỗ chôn. Giấy chùi đít

7 Likes

Hố hố năm rồi tăng x4 lần cổ đông lại lồi mồm quá. Kk sắp tới cơ sở hạ tầng HCM hoàn thiện còn tăng 100 lần nữa hố hố

10 năm trước kk

thằng bú liếm, bú fame mọt kiếp m sẽ ko có được lòng tự trọng vì m là thằng nhổ liếm, bỉ ổi, nhằm đạt đk mục đích cá nhân của m mà m đi lang thang sủa inh ỏi, thằng bú fame ạ