VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Bọn mày cũng đang đào bới các tin cũ rích đó

Nợ bằng vốn chủ kk

Tín hiệu múc vph đấy ae

Tín hiệu thì ngồi nâm dưới nhé ku
Đi chỗ khác

bắt nguồn từ việc nó vs mấy thằng tung hưngs trong này là liếm khắp diễn đàn PR con VPH r đi chê cổ phiếu khác, nhất là những cổ phiếu đang hót có sức ảnh hưởng lớn nhằm câu view nên nó đáng bị chửi, nó ko đangf hoàng nên bị ăn chửi thôi

TIn m đưa CEO từ giá 11k từ mấy năm trước, h đã thời thế nào rồi, mở mắt to ra mà nhìn, BLĐ VPH như cc mà đòi so với DIG, CEO kkk

M kêu ba má, họ hàng bán nhà cửa đi vô múc VPH rồi hưởng kkk

Báo thanh niên tháng 4/2021 đó m, lúc đó ceo ai cũng chê đó, chả so sánh gì, nhưng cái kiểu hô hào fo vào đu đỉnh, book lợi nhuận cho LFI sẽ có ngày cụ tổng gõ đầu

Càng chê bay càng cao :))

Ờ đấy của các ông tất, bớt lai chim, thần thánh đi là đc

1 Likes

Sống chỉ biết vì mình trời chu đấy con

Cái này a7 chim à anh em kk

Ok…mai tôi phải xúc dig, ceo để làm giầu cho quỹ LFI mới đc

Ok ok đừng cắt lỗ nhé ku

1 Likes

thằng bú fame, mỗi lần m cmts m đều phải bú fame a7 bằng đk, điều này nó đã thể hiện nên bản chất và đẳng cấp của m nó ntn, 1 thằng chuyên bú fame vô liêm sỉ, bỉ ổi hạ đẳng

Đấy là hàng pro nhé chứ ko phải “cức” VPH lãnh đạo cho ăn cức trẻ con kk

Làm giàu phải đi mua từ nhỏ, chờ lớn bán. Chứ đi mua lúc nó to rồi thì chờ to lên bán chỉ ăn được ít thôi. Nếu sóng mạnh thì ăn, sóng nhỏ có khi bị lõm, tôi ko thấy ai làm giàu từ mua cổ 100-120k chờ lên 130k bán, mà giàu cả. Ngu ý của em

1 Likes

2 Likes

Chụp lại thấy a7 éo chịu nhìn tổng vốn đầu tư gấp 5 lần cmn vốn hoá rồi thằng ngu ạ

80 tỷ lãi này mới ghi nhuận 50%, bác ko đọc ah. Sao nhai đi nhai lại cái tin sai bét thế bác