VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

VPH hô quỹ đất tỷ đô nhưng lại bán lúa non được 80 tỷ của 9,2 ha nhơn đức! Tỷ đô ở mõm à kkk

1 Likes

ối dồi ôi chưa tìm hiểu mà định chỉ. ối đình chỉ ln đột biến tăng trưởng mạnh. ủa đình chỉ lãnh đạo tuồn hết ln rồi mà nhỉ há há

A7 có nghìn tỷ và đám đệ tử có hàng tỷ đô thì vào phá vph luôn đi cho về 1k/cổ đi võ mồm làm gì

m là thanegf ngu việc a7 đảo hàng để chốt bctc a7 đã thông báo trên livestrem và f247 từ lâu r con ạ, chúng m lại dùng cái đó để chim thì chúng m ko là mấy thằng đần cù lần là gì

lfi có 300 tỷ vưa chốt dig lên nghìn tỉ bú nhau hết rồi. còn ít vào laị dì ceo chiết khấu 40-50% kkk

thằng bú fame, cả diễn đàn hôm nay sẽ biết bản mặt thật của m thằng bú fame, 1 bản mặt đốn mạt, tiểu nhân

Phù phép làm đẹp bctc

Đố nhóm a7 vào đánh cho vph về được giá 5k/ cổ

L14 khi chưa đánh dig ceo, bctc đẹp cái đéo gì thì nó vẫn lên đấy con bò

Nó vẫn lên là nhờ lùa những con bò

m có thấy công ty nào ko làm đẹp bctc ko, người ta bán người ta có mua lại để đi tiếp chứ ko phải người ta chạy mất hút

Hết lí để cãi rồi à

Ko cãi đc nữa thì chụp mũ lùa gà nó xong kk

Mày không đi hô sập nữa à. Đừng vào pic VPH chim lợn linh tinh. Mày hiểu gì về nội tại VPH không? tao chỉ tôn trọng thầy đã từng dạy tao thôi. Chứ mấy thằng chim lợn như chúng mày vào chim lợn VPH biến mẹ nó đi. Đừng vào chim lợn để ảnh hưởng đến cổ đông VPH dài hạn như chúng tao

L14 cứ tác oai, tác quái đi, có ngày quan trên gõ đầu

Nói chung a7 và đám đệ tử toàn võ mồmvthooi chứ nhiềuvtieenf thế vào mua không con vph 1500k làm của riêng được

Sút đi bọn em. Con này 10 năm chỉ bán lúa non, đéo có vẹo gì đâu hàng chục mã ngon hơn.
Doanh nghiệp tốt ko chỉ là tài sản mà tiêu chí quan trọng nhất là lãnh đạo, nó đéo cho ăn bán lúa non cả trăm ha đất trong 10 năm qua, bao đứa mất xác rồi

8 Likes

Tao đéo thèm chim lợn, vì cái thằng Hue Dinh Thread nào nó cũng dìm hàng người khác xuống để đẩy VPH lên thì bố mới ghét

Con này nó úp cả quỹ ngoại mà nhóm a7 nhiều tiền thế đéo vào cướp cty nó được chứng tỏ toàn võ mồm

bác cũng thế à, em cay nó từ sáng nay nó cứ lải nhải, giờ gặp nó ở đâu là chửi cho nó biết nó tiểu nhân ntn