VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

Tui ko tìm hiểu kỹ nhưng theo như bác nói đất SG mà còn chưa đk cấp 1/500 thì phải xem lại nhé, theo thông tin tui đk biết đất sài gòn nhất là khu vực trung tâm đang bị vướng mắc bởi vấn đề pháp lý, việc cấp mới 1 dự án rất khó khăn và kéo dài, hiện tại các dự án cấp mới hình như đang bị tạm dừng toàn bộ, nói thẳng ra là ko ai giám ký. Trong đầu tư dự án về mặt pháp lý quan trọng nhất là chủ trương đầu tư và 1/500 còn chưa xong thì chưa có gì chắc chắn đâu.

Thấy bác @Hue_Dinh này trình độ phải nói ngang tầm A7 này. Trc giờ chưa thấy ô nào tay đôi đc vs A7 = )) chửi át hết cả kiến thức, trình độ

2 Likes

kéo 1 mạch rồi xả à kkk

ối dồi ôi trò chưa về bờ thầy lại sắp x2 à a7 hó ho

1 Likes

Nói chung cả lđ và lái vph đều bẩn bựa

các con giời chửi nhau kinh quá, ông chủ topic định lái VPH lên bn nhỉ :smiley:

Ông có cầm cổ nào VPH không mà vào đây chim lợn. Không biết thì đừng chim lợn. Để yên thầy cho thầy nói chuyện với chủ pic. Còn ông chim lợn VPH ảnh hưởng đến cổ đông như bọn tôi là đéo yên đâu.

xem t nó mấy chục k tỷ đâu . nói éo có bằng chứng à. mà khu đó giờ tốt nhất gọi môi giới mà hỏi kkk. rẻ rách cũng 100tr/m2 thôi hố hố. cũng đủ gấp mấy lần vốn hoá của nó lòi m,ồm

ok mẹ đi kkk

1 Likes

Thế ông định làm gì, t nói sai à

Mày công khai tên mày gọi các ae đây làm chứng.

3 Likes

tên đó không nhìn à kk

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: hảo hảo. Lần đầu tiên em thấy A7 bị lấn át. Bác giỏi lắm

Vì ông không hiểu câu chuyện sau những media ấy. Ông không nhớ khi học thầy chửi bọn media Bạch Huệ với Bạch Hoàn à. tốt nhất là anh em đồng môn lên tôn trọng lẫn nhau đi. Bọn tôi chọn cổ theo những gì thầy dạy đều x5-x10 tài khoản cả rồi.

1 Likes

M đưa cái mặt m lên cá độ chủ tus cho ae làm chứng, chứ m giấu cái mặt m thì cũng như không thôi

Thế hue_có giám nói vph 12x lên 20 các ông bân xong 13x gom lại không

Mày tk công ty ck nào. Tk đủ 20 tỷ ko ?!
Báy giờ bố sao kê mua bán ngang giá trong phiên để chốt nav ko mua bán chênh giá quá 3% thì mày thua mất nhé con.
Cho bố cái hẹn cùng các ae viết cam kết làm chứng.

9 Likes

ối dồi ôi lại cùn hả đang cá cái nào đấy lươn a7 hả