VPH - Vạn Phát Hưng: kiên định bằng giàu sang

đúng bác ơi. tất cả chỉ trông chờ vào thời gian trả lời. đó là kết quả chính xác nhất. chứ lên e thấy chửi nhau mất đoàn kết quá. chúc bác buổi tối vui vẻ

thông thường là như vậy bác ạ, nhiều nhà đầu tư vào mua cái xác rỗng lên về để hồi sinh lại, họ đầu tư vào thì chắc chắn họ phải tính toán đk tài sản-nợ của doanh nghiệp, lợi ích ntn thì họ mới đầu tư, tuy nhiên để đánh giá thành công hay ko thì lại một câu chuyện khác, nhưng nếu him lam mà đầu tư vào vs cp lớn thì cũng đáng để lưu tâm đó, em thì ko đầu tư vào VPH nên ko tìm hiểu xem thương vụ đó như tn

1 Likes

Anh em vào đọc cũng lên lựa thông tin. Còn a7 tớ rất thần tượng nhưng tự dưng hô bán thì không nên.

1 Likes

tui chửi là chửi cái thằng chủ pics thôi, ai cũng có lý do của riêng mình để lựa chọn cổ phiếu giống như bác chọn VPH, tôi chọn dig, ceo vì cơ sở đánh giá tui khác của bác, nhưng thằng chủ topics nó đi lung tung, chê bai đủ kiểu cổ phiếu khác làm mn có ác cảm vs VPH, chưa kể nó mượn danh a7 làm náo loạn cả diễn đàn. Tui đoán nó là cái thằng bên tự doanh, môi giới hô hào để kéo lên ngắn hạn r xả và chạy chứ chả quan tâm tới doanh nghiệp đâu, hỏi qua vài cái là thấy nó ko hiểu gì về dự án r chưa chưa nói tới định giá dự án, định giá doanh nghiệp ntn

2 Likes

Rồi lại giống game NVL đầu tư vào HAG, lại cái bô to đùng thì bỏ mẹ

thì đúng r bác ạ, mn đang kỳ vọng vào việc HIM Lam hay VTP đầu tư để lột xác doanh nghiệp, nhưng mua gì bán vì cái đó, chưa có 1 dấu hiệu hay thông tin nào thể hiện việc HL hay VTP đầu tư, nếu 1 ngày nào đó việc này ko xảy ra sẽ dẫn tới sụp đổ, còn bio VPH như cái xác khô leo lăts thôi, vs tui đầu tư kiểu này vào VPH theo game là mạo hiểm 50/50 quá rủi ro để đầu tư. Đây là góc nhìn chủ quan của tui còn cổ đông VPH hiện giờ có thể có thông tin khác mà chưa nói ở đây hoặc là khả năng chấp nhận rủi ro để ăn lớn này phù hợp vs họ

1 Likes

anh nói nhẹ nhàng xíu anh, đồng môn không ah.

m là con môi giới, m ko đủ trình, m ko hiểu dự án là gì thid đừng mở miệng đi đầu tư dự án bds nhé, m tưởng dễ ăn như việc m lùa gà người ta r đổ bô à, t nói ra đúng điểm yếu của vph r m lại định lấp liến, ko thừa nhận ạ

A nhầm hay sao đấy ạ. E thấy dự án ở HQV đang triển khai dự án rồi mà

tôi có ý kiến đối với loại đầu bò đầu đất vào chim vph anh em bỏ qua đi kẻo tốn diễn đàn, hãy đón chờ hành trình vph gấp 3 dig gấp 6 ceo

Phải bắt thề giống như bác A7 bắt mọi ng thề chứ :rofl::rofl::rofl:

Thì chuẩn là tuồn lợi nhuận rồi bác. :rofl::rofl::rofl:

đợt này kéo dig tôi đoán himlam sẽ thoái hết để sang con khác…

Ae đừng để bị bọn nó lùa gà vào hàng bơm thổi nhé, mòm chúng nó hô tay nó bán , search vph trên google mà xem nhé

1 Likes

Ae chú ý VPH hiện tại là cái xác khô, hấp hối lắt léo sống qua ngày, trông chờ vào himlam vào giải cứu thì quá mạo hiểm, ae cân nhắc

VPH hiện tại là cái xác khô, đang chờ chết, leo lắt, ae đầu tư cần chú ý

Vph éo ai thèm mua, ae nào có lãi thì bảo vệ thành quả nhé

VPH chưa đủ pháp lý, có tiền án tiền sự bán chui bán trộm, thằng Hue Dinh đang có kéo gà vào lùa để xả, anh em chú ý

1647866370621
Cổ nào tốt thì thị trường đã định giá rồi, còn VPH tưởng rẻ nhưng mãi mãi nằm dưới hố thôi!