VRC - Ngọa hổ tàng long, với 90ha đất nhà bè

Thông tin trên báo cáo tài chính ngày 31/12 đây

Vốn bé tý 500 tỷ, sở hữu dự án Khu dân cư Nhơn Đức Phước Lộc Nhà Bè 90ha, khu dự án phú mỹ Q7 8ha và sở hữu thêm 40% cty cp đóng tàu và dịch vụ mỹ xuân trị giá 463 tỷ

Con này mà được bà con nhìn rõ nó sẽ có giá 3 chữ số

5 Likes

bài này coppy

1 Likes

hàng mới khai quật nên ae tìm hiểu kỹ rồi xúc mạnh cho tôi, con này phải 1xx

3 Likes

3 sàn giờ đố ae tìm đc con bds nào còn trinh nguyên và rẻ như nó đó, con này ln 1 dự án 90ha thôi đã gấp 5-10 lần vốn hóa hiện nay rồi

2 Likes

Theo bạn 1 dự án bđs hoàn thành xong và bán cho khách hàng.thì cũng khá mất nhiều thời gian để có lợi nhuận.để cổ phiếu đi lên theo giá trị CTY cũng khá lâu

1 Likes

Lâu quá mới gặp bác
Chúc bác thắng lớn CK nhé…hihi

2 Likes

dự án của nó sớm hơn long tân của DIG nhiều, nó tk 881 tỷ rồi đó

tôi cải nhau với dha nên bị xóa nick bên kia, thành ra cũng ít tham ra các diễn đàn bác à, bác coi con này đi, nó mà có đội vào giá nó ko thua dig đâu

3 Likes

Cám ơn bác

mai múc vậy thấy về nền an toàn r mong có ít cơm

4 đang theo dõi con này, Bác Vải đinh giá nó bao nhiêu?

VRC đang nền tích lũy quanh vùng 24 vài phiên nữa giữ đc vùng này thì múc ổn quá các bác nhỉ?

@ckthivai1 còn hàng không cụ? Lái nó đạp bay hết cả hàng họ

Có tin gì hot con vrc này ko, em bắt đáy cái sàn luôn bực quá

bắt đáy sàn phiên thứ 6 thì tuần sau hàng về ngon quá. Em cũng bắt giá 21.05 đầu giờ chiều. kết phiên T1 thấy ổn ko biết T3 hàng về có như mơ ko đây bạc ạ

giá giảm mạnh quá anh em ạ :sleepy:, không biết sao nó phí xuống không dừng nhỉ

mà gần đây thấy con này giao dịch rất lẻ tẻ, khối lượng mua bán rất ít

Vậy là trận đấu đã bắt đầu, chắc bên phản công đã lượm được kha khá đạn, ai bảo ngon quá chi Nhóm cổ đông của Công ty cổ phần Bất động sản và Đầu tư VRC triệu tập Đại hội đồng cổ đông bất thường

Vui Rồi Cậu, chưa thấy mã nào đánh dã man như con này
Ai ôm nó ko khác gì ôm bom cảm tử, ae cổ đông mạnh mẽ lên :face_with_raised_eyebrow: