VRC- SIÊU cổ x5 tài khoản ngay trong năm 2024. Lý do là gì?

Lợi nhuận đột biến cực khủng khiếp năm 2024 sẽ khiến VRC trở thành siêu cổ phiếu ngay trong thời gian tới. Lý do siêu cổ đang rục rịch khởi động:

• Chuyển nhượng Cảng Mỹ Xuân+ 1 phần dự án ADC Phú Mỹ, quận 7, Tp. Hồ Chí Minh dự kiến sẽ đem về lợi nhuận khủng 1000 tỷ
  • EPS dự kiến 20.000 . 1 con số quá lớn,
    khiến VRC xứng đáng với giá 5x, 6x

Hàng ngon mà không ai có à ?

Bác thấy ngon nhưng người khác lại không thấy ngon. Vrc đã tăng từ 7 Lên 12 rồi. Giờ đang chỉnh. Vào giờ e là… Cái nữa là tất cả các kế hoạch đều nằm trên giấy, giờ bán ai mua mới là vấn đề. Tình cảnh chung của thị trường bất động sản. Ví dụ 1-2 năm nữa giao dịch mới có người mua thì chờ cũng mỏi đó. Từ giờ tới lúc đó có thể âm tài khoản vì giá xuống đó. Trên sàn nhiều công ty tiêm năng nhưng có hiện thực được hay không thôi. Chúc bác chân cứng đá mềm với em vrc

2 Likes

Tuần sau làm gì còn giá 13 nữa.

Quá rẻ đúng không bác.

1 Likes

Vâng! Quá rẻ & quá ngon - 1 trong những mã ngon nhất dòng BĐS đoạn này.

Mô hình cốc tay cầm nào vậy?

Nhịp này lên 14.x

1 Likes

Phiên nay cảm giác kéo xả ngắn hạn ?

Bán đi B ạ. COn này dễ về lại 7

1 Likes

Có thông tin gì về bán cảng Mỹ Xuân ko bác?

Đợi họp ĐHĐCĐ vào t4 mới biết được B.

1 Likes

Đại hội là hỏi ý kiến cổ đông có bán hay ko hay là họ tự quyết định, họp đại hội chỉ để thông báo thôi bác?

Chủ top chắc chạy rồi!

Chạy hết thì mới lên được

1 Likes

Năm nay có nhiều kỳ vọng

bác có thể phân tích vụ bán cổ phiếu ở cảng Mỹ xuân đc ko, giá bán không dưới 30k nghĩa là sao?

Có Bạn thống kê như dưới:

90 ha Nhà Bè, Gd1 22ha đã lên bàn giải cứu của TpHCM.
50ha Cảng Mỹ Xuân sẽ nhanh chóng thành trung tâm Logistic miền Đông Nam Bộ và HCM khi Cầu Phước An hoàn thành, tài phiệt thế giới đang rất thèm khát khu này
Còn cái D.a 15km2 cạnh Phú Mỹ Hưng bonus vậy
Về CD lớn sắp có biến khi KSB cử người vào Hdqt tại Dhcd 2023.
Dự VRC sẽ nhanh chóng cất cánh

1 Likes

nay ai đi họp ĐHCĐ ko nhỉ?

1 Likes