VRG : KCN Chí Linh hưởng lợi từ sự dịch chuyển nhà Xưởng China

2 cụ bj cho nhau sướng nhề :v. Cụ @Sugar_daddy không đọc tin nhắn em gửi à hic.

E ko thấy nút inbox bên 247. Bác inbox 31.9 cho em đi.

Cụ cũng quan tâm à?

Cụ ấn vào hình ava là thấy nút inbox thôi
image

Nick cụ bên 31.9 là như nào để em inbox ạ?

Em chắc mua cùng đợt với cụ :v

có gì nói đó thôi mà

2 Likes

Gối đầu

2 Likes

Hình như còn đang tài trợ quy hoạch 145ha đất ở nữa à các bác?

1 Likes

Nhìn VRG gợi nhớ NTC

Em thấy bác có rất nhiều thông tin hữu ích và xác thực về VRG, bác còn thông tin nào thì chia sẻ cho em biết để an tâm đường dài theo em nó với nhé.
Cảm ơn bác.

MH3 tương lai giống NTC, tiền mặt 550 tỷ + phát hành 12tr cổ thu về 336 tỷ = 886 tỷ, trong khi vốn hóa mới 800 tỷ, đang xin mở rộng KCN giai đoạn 2 557ha

1 Likes

BC Q3 ẩn sâu nhiều cái khủng cho GD sắp tới
image

tuyệt vời bác ơi!

Dự án thứ hai là đề xuất của công ty BoViet - Công ty con thuộc Tập đoàn BoWay (Trung Quốc). Công ty BoViet đề xuất được thực hiện dự án tại khu công nghiệp Cộng Hòa, phường Cộng Hòa (Chí Linh). Đầu tư nhà máy sản xuất tấm tế bào quang điện năng lượng mặt trời Boviet Hải Dương.

Với quy mô sản xuất tấm tế bào quang điện và tấm modul chuyển hóa năng lượng mặt trời là 3 GW/năm; diện tích đất sử dụng 200.000 m2. Tổng vốn đầu tư của dự án là 2.820 tỷ đồng (tương đương 120 triệu USD). Thời gian hoạt động từ ngày được cấp giấy chứng nhận đăng ký đầu tư đến hết ngày 9/4/2058.

1 Likes

image
29ha bán giao trong tháng 12 cho khách hàng.
Với giá thuê cũ các năm trước thì dự cũng > 600 tỷ sẽ chảy về TK VRG, cao hơn cả vốn hóa công ty

2 Likes

Với tính hình hiện nay thì cuối 2024 trong TK VRG có 800-1000 tỷ tiền mặt là khả năng rất lớn.
Quỹ đất Chí Linh có sẵn, LD Hải Dương cũng rất quyết tâm kéo các DA về tỉnh, hai DA mới nhất vào Chí Linh đã cho thấy tỉnh rất cởi mở.
CT Thái có lẻ vui không ngủ được nên sáng sớm đã show tin vui VRG cho tất cả biết. Hoan hô tinh thần chủ tịch với công ty. Với điều này cũng đủ để đặt niềm tin vào BLD.

2 Likes

Sắp nhận cục cổ tức to rồi. Bao nhiêu % đây?

3 Likes

còn nhiều cái hay phía trước.

Cổ tức 60%?

1 Likes

Vẫn còn khoảng 1000 tỷ tiền mặt để chọn DA đầu tư